Bồ câu ấp chỉ nở một trứng.

• Thread starter anhhuynh_97
  • Ngày gửi
Nhà em có nuôi 1 cặp bồ câu thịt (nuôi nhốt) đẻ 3 lứa đầu tiên đều bình thường, nhưng đến lứa bây giờ đang ấp, một trứng đã nở được 5 ngày còn lại một trứng đến 5 ngày rồi mà vẫn chưa nở, mấy bác giúpem với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:9^:

hi hi, vậy là hư rồi anh ơi, nếu không vứt đi hôm nào nó nổ cái poooc thúi rùm, hihi hi

khi quả 1 nở hơn một ngày nếu quả 2 ko nở một là hư hai là phải bóc nhẹ để lấy con non ... Nuôi lâu quen tay chỉ cần cầm thấy nặng hơn bình thường một chút,màu sắc hơi xám xam là ổn ... cầm thấy nó ọc ọc thì cho quả trứng vào miệng,nhè nhẹ cắn thử một cái hihi

Bác đừng nghe lời bác NuoiDe nha, cắn thử 1 cái ân hận cả đời, tháng trước em đang xây lại chuồng, mấy ông thợ xây thấy trứng em bỏ thấy tiếc nên bỏ túi áo mang về luộc ăn, đi đứng 1 hồi nó sốc nó nổ 1 phát thúi rùm, ha ha .... bác mà cắn thì thôi rồi,

trung lon

bac noi vay chu ngta lay ve lam moi nhau ngon tuyet ay.em thi kong du trinh do voi may cai nay hihi
:2cat:

A

Mình có 2 trứng mà có 1 con mái ấp vậy có được không các bạn?

khi quả 1 nở hơn một ngày nếu quả 2 ko nở một là hư hai là phải bóc nhẹ để lấy con non ... Nuôi lâu quen tay chỉ cần cầm thấy nặng hơn bình thường một chút,màu sắc hơi xám xam là ổn ... cầm thấy nó ọc ọc thì cho quả trứng vào miệng,nhè nhẹ cắn thử một cái hihi

Đọc câu bác đùa mà cười đau bụng luôn! Xúi dại quá, giống như hồi nhỏ bị mấy chú lớn hơn nhát ma mà sợ không dám đi đâu vậy? hic

Nhà em có nuôi 1 cặp bồ câu thịt (nuôi nhốt) đẻ 3 lứa đầu tiên đều bình thường, nhưng đến lứa bây giờ đang ấp, một trứng đã nở được 5 ngày còn lại một trứng đến 5 ngày rồi mà vẫn chưa nở, mấy bác giúpem với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:9^:

Bác ơi cái trứng đó hỏng rùi bác luộc đi mà ăn,ngon lắm đó.

Mình có 2 trứng mà có 1 con mái ấp vậy có được không các bạn?
ấp nở nhiều lắm bạn cứ ấp đi

Back