BƠ HASS VÀ BƠ BOOTH7

tathuy23

Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
BQT WEBSITE
NÓi thẳng xa thua hoàn toàn luôn ấy chứ, nhiều giống bơ nội chưa biết đến còn cho chất lượng ngon hơn nhiều
MÌnh trồng cả hass úc, mỹ cũng nghe mấy cha bán giống nói thế
Đang kiếm Gem Hass mà ít thấy ai bán chồi về ghép quá
Bên Lâm Đồng họ trồng nhiều Gem Hass à bạn, kiếm mấy ổng bên đó ông tìm dùm cho. Bạn trồng bơ ở đâu vậy, bơ có thu hoạch chưa.

Vivas ncr

Thành viên mới
Bên Lâm Đồng họ trồng nhiều Gem Hass à bạn, kiếm mấy ổng bên đó ông tìm dùm cho. Bạn trồng bơ ở đâu vậy, bơ có thu hoạch chưa.
Trồng nhiều nhưng họ đang muốn độc quyền nên hét giá trên trời không ah, toàn gian thương liên kết với nhau làm giá cây giá chồi luôn ở mức cao nên khó tiếp xúc được mà nhiều lúc còn mua nhầm nữa
Mình trồng có thu 2 năm nay rồi

Ngoc1984

Lữ khách
Trồng nhiều nhưng họ đang muốn độc quyền nên hét giá trên trời không ah, toàn gian thương liên kết với nhau làm giá cây giá chồi luôn ở mức cao nên khó tiếp xúc được mà nhiều lúc còn mua nhầm nữa
Mình trồng có thu 2 năm nay rồi
BẠN CHO TÔI HỎI BƠ HASS BẠN TRỒNG Ở ĐÂU? NĂNG SUẤT THẾ NÀO? VÌ TÔI ĐANG TÌM HIỂU TRỒNG BƠ HASS TẠI ĐAK NÔNG NHƯNG SỢ KHÔNG PHÙ HỢP KHÍ HẬU VÌ NGHE NÓI BƠ PHÙ HỢP VỚI KHÍ HẬU LẠNH NÊN PHÙ HỢP VỚI LÂM ĐỒNG NẾU TIỆN CHO TÔI XIN SỐ ĐIỆN THOẠI ĐỂ THỈNH GIÁO THÊM, SỐ TÔI LÀ 0945479757