BƠ HASS VÀ BƠ BOOTH7

tien tran

Nhà nông tập sự
vợ mình thì thích ăn bơ hass so với bơ vn hơn. mua đúng trái tốt về ăn ngon lắm, khỏi nói đâu xa, hỏi bác Anhmytran là biết liền à. bác ấy ăn qua tất cả các loại rồi... còn mình thì bó tay, vì chỉ có vợ mình ăn và con mình..
Bơ Hass ngon thật , mình thích vị đậm đà của nó. 2 tuần trước mình hái được mấy quả già mà bây giờ chưa chín, công nhận để được lâu thật.

tathuy23

Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
BQT WEBSITE
Các bác thích trồng bơ ngoại nhỉ, bơ nội mình ăn cũng đâu có kém gì đâu như bơ 034, quốc minh, 5 lóng,.... Cá nhân mình vẫn thích trồng bơ nội hơn bơ ngoại. Bơ Lamb Hass là bơ lấy trái nghịch vụ nên giá nó cao, chất lượng chắc gì qua bơ nội.

Vivas ncr

Nhà nông tập sự
Các bác thích trồng bơ ngoại nhỉ, bơ nội mình ăn cũng đâu có kém gì đâu như bơ 034, quốc minh, 5 lóng,.... Cá nhân mình vẫn thích trồng bơ nội hơn bơ ngoại. Bơ Lamb Hass là bơ lấy trái nghịch vụ nên giá nó cao, chất lượng chắc gì qua bơ nội.
034, 5 lóng chỉ ngon hơn bơ nội xíu thôi chẳng qua làm thương hiệu tốt
còn nói chất lượng bơ hass chắc gì qua bơ nội thì mình phản đối hoàn toàn nhé, hàng tá lý do để giải thích cho việc này

- Nhà mình trồng cả 034, 5 lóng , lamb hass, hass, booth, pink chứ không phải nói khơi khơi đâu

tathuy23

BQT WEBSITE
034, 5 lóng chỉ ngon hơn bơ nội xíu thôi chẳng qua làm thương hiệu tốt
còn nói chất lượng bơ hass chắc gì qua bơ nội thì mình phản đối hoàn toàn nhé, hàng tá lý do để giải thích cho việc này

- Nhà mình trồng cả 034, 5 lóng , lamb hass, hass, booth, pink chứ không phải nói khơi khơi đâu
Nhà bạn trồng hass úc hay hass mỹ vậy, mình nói chắc gì thôi nó còn phụ thuộc yếu tố khí hậu, đất đai nữa,...

Vivas ncr

Nhà nông tập sự
Nhà bạn trồng hass úc hay hass mỹ vậy, mình nói chắc gì thôi nó còn phụ thuộc yếu tố khí hậu, đất đai nữa,...
NÓi thẳng xa thua hoàn toàn luôn ấy chứ, nhiều giống bơ nội chưa biết đến còn cho chất lượng ngon hơn nhiều
MÌnh trồng cả hass úc, mỹ cũng nghe mấy cha bán giống nói thế
Đang kiếm Gem Hass mà ít thấy ai bán chồi về ghép quá

tathuy23

BQT WEBSITE
NÓi thẳng xa thua hoàn toàn luôn ấy chứ, nhiều giống bơ nội chưa biết đến còn cho chất lượng ngon hơn nhiều
MÌnh trồng cả hass úc, mỹ cũng nghe mấy cha bán giống nói thế
Đang kiếm Gem Hass mà ít thấy ai bán chồi về ghép quá
Bên Lâm Đồng họ trồng nhiều Gem Hass à bạn, kiếm mấy ổng bên đó ông tìm dùm cho. Bạn trồng bơ ở đâu vậy, bơ có thu hoạch chưa.

Vivas ncr

Nhà nông tập sự
Bên Lâm Đồng họ trồng nhiều Gem Hass à bạn, kiếm mấy ổng bên đó ông tìm dùm cho. Bạn trồng bơ ở đâu vậy, bơ có thu hoạch chưa.
Trồng nhiều nhưng họ đang muốn độc quyền nên hét giá trên trời không ah, toàn gian thương liên kết với nhau làm giá cây giá chồi luôn ở mức cao nên khó tiếp xúc được mà nhiều lúc còn mua nhầm nữa
Mình trồng có thu 2 năm nay rồi

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH