Cần mua Buôn ma Thuột Cần mua máy ấp trứng đã qua sử dụng

• Thread starter ThanTai47
  • Ngày gửi
T

ThanTai47

Guest
Buôn ma Thuột
Cần mua máy ấp trứng đã qua sử dụng máy khoảng 500 trứng, bạn nào có mà hết nhu cầu dùng ma ban lai thi lien he voi minh nhe, cam on

Last edited by a moderator:
mình có máy ấp 100 trứng .... hệ thống tự động hết .... ấp chuẩn 95% ... giá 1tr3 .... thân

còn ai có máy cũ nào bán hok vậy?

--------

mình có máy ấp 100 trứng .... hệ thống tự động hết .... ấp chuẩn 95% ... giá 1tr3 .... thân
hàng dùng rồi giá đó cao quá a Thịnh ơi

up......................

--------

Buôn ma Thuột
Cần mua máy ấp trứng đã qua sử dụng máy khoảng 500 trứng, bạn nào có mà hết nhu cầu dùng ma ban lai thi lien he voi minh nhe, cam on

Chao ThanTai47,
mình tên Cường - ĐT 0913812346, nick Agriviet: cuongtruei, nick Yahoo: cuongtruei@yahoo.com
ĐC trang trại: 112 ấp Tiên Phong, xã Long Hoà, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

Mình đang có một máy ấm 500 trứng tự đồng (GTL-500) mua của: gathailan.com, vẫn còn hoá đơn mua là 6,500,000đ, chở về đến nhà và đèn soi trứng la 7,200,000đ.

Vì trước đây mình muốn phát triển gà ta thả vườn, và gà đá nhưng vì nuôi số lượng nhiều và 2loại hơi tốn công như vậy cũng hơi khó, nên hơn nữa năm nay mình chỉ tập trung vào nuôi gà đá, và gà đá thì minh không cho ấp máy và máy cũng để không, còn mới và chạy tốt. Bạn có thể tham khảo máy model (GTL-500) của gathailan.com, máy tự động hoàn toàn và khai để trứng tiện lơi cho trứng gà, trứng cút...nhiều kích cở khác nhau.

Nếu bạn quan tâm thì alo...mình chia lại giá hữu nghị cho anh em sdụng.

mr.Cường
" Vì đam mê, hãy nuôi dưỡng đam mê để đem thành công lại gần chúng ta hơn !"

Link: http://agriviet.com/home/threads/106768-Me-Nuoi-Ga-Rung-Tre#ixzz29MKyTKrF

--------

hình máy model (GTL-500) đây

--------

Xem thêm thông tin máy:

http://gathailan.com/VN/vi/news/May-ap-trung/May-ap-trung-500-trung-GTL-500-26/

Chao ThanTai47,
mình tên Cường - ĐT 0913812346, nick Agriviet: cuongtruei, nick Yahoo: cuongtruei@yahoo.com
ĐC trang trại: 112 ấp Tiên Phong, xã Long Hoà, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

Mình đang có một máy ấm 500 trứng tự đồng (GTL-500) mua của: gathailan.com, vẫn còn hoá đơn mua là 6,500,000đ, chở về đến nhà và đèn soi trứng la 7,200,000đ.

Vì trước đây mình muốn phát triển gà ta thả vườn, và gà đá nhưng vì nuôi số lượng nhiều và 2loại hơi tốn công như vậy cũng hơi khó, nên hơn nữa năm nay mình chỉ tập trung vào nuôi gà đá, và gà đá thì minh không cho ấp máy và máy cũng để không, còn mới và chạy tốt. Bạn có thể tham khảo máy model (GTL-500) của gathailan.com, máy tự động hoàn toàn và khai để trứng tiện lơi cho trứng gà, trứng cút...nhiều kích cở khác nhau.

Nếu bạn quan tâm thì alo...mình chia lại giá hữu nghị cho anh em sdụng.

mr.Cường

Link: http://agriviet.com/home/threads/106768-Me-Nuoi-Ga-Rung-Tre#ixzz29MKyTKrF

--------

hình máy model (GTL-500) đây

--------

Xem thêm thông tin máy:

http://gathailan.com/VN/vi/news/May-ap-trung/May-ap-trung-500-trung-GTL-500-26/
ok anh, đã liên lạc... chúc cv a luôn thuận lợi

alo...alo...Hung!

Tình hình chuẩn bị trang trại thế nào rồi e, khi nào cho ra lò lứa gà đầu tiên từ máy ấp thì alo bao tin vui vui ha! Cần thông tin gì thêm thì cứ alo a.

Chúc e cviệc thuận lợi và phát triển ngày càng tốt nha !

mr.Cường

alo...alo...Hung!

Tình hình chuẩn bị trang trại thế nào rồi e, khi nào cho ra lò lứa gà đầu tiên từ máy ấp thì alo bao tin vui vui ha! Cần thông tin gì thêm thì cứ alo a.

Chúc e cviệc thuận lợi và phát triển ngày càng tốt nha !

mr.Cường

ok anh, đang test 10 cái để em coi kết quả đây. khi nào nở em báo anh, bữa trước anh alo em bận wa wen điện lại ))

Bài viết có nội dung tương tự

Back