các bác đánh giá dùm em cây sanh này có tương lai không? cái giá em cần mua là nhiêu?

• Thread starter minhphu1203
  • Ngày gửi
M

minhphu1203

Guest

em vua moi mua em no, voi gia 15tr , a e cho e y kien nhe. thanks all

Last edited by a moderator:
Trông cũng được đấy.Nhưng chỉ thấy toàn rễ k à, k thấy fần trên.Bạn chịu khó chăm sóc uốn thêm ít nữa là có thể chơi vô tư rồi.Bạn có thể chỉ giúp mình cách post hình lên được k, mình k biết làm thế nào cả.cảm ơn trước nhé.

Post ảnh lên forum

Trông cũng được đấy.Nhưng chỉ thấy toàn rễ k à, k thấy fần trên.Bạn chịu khó chăm sóc uốn thêm ít nữa là có thể chơi vô tư rồi.Bạn có thể chỉ giúp mình cách post hình lên được k, mình k biết làm thế nào cả.cảm ơn trước nhé
Cây sanh

--------

Trông cũng được đấy.Nhưng chỉ thấy toàn rễ k à, k thấy fần trên.Bạn chịu khó chăm sóc uốn thêm ít nữa là có thể chơi vô tư rồi.Bạn có thể chỉ giúp mình cách post hình lên được k, mình k biết làm thế nào cả.cảm ơn trước nhé.
Nhiều người vẫn chưa biết post ảnh lên 4rum, hôm nay mình sẽ lập 1 topic để hướng dẫn cho những ai chưa biết.
Post ảnh cũng có nhiều trường hợp
1. Ảnh có sẵn trong máy, muốn up lên mạng -->đưa vào forum
2. Có sẵn ảnh trên mạng, muốn đưa lên forum

=>1.Với ai muốn up ảnh lên mạng thì tớ xin chỉ cho mọi người 1 web up ảnh rất đơn giản vì giao diện ngôn ngữ Tiếng Việt và tốc độ upload thì rất nhanh, hơn nữa ko cần phải đăng ký thành viên. Tuy nhiên, nếu muốn up ảnh có dung lượng lớn hơn ~3MB và thời gian tồn tại của ảnh lâu hơn thì cần đăng ký thành viên. (ko cần kích hoạt email)
http://upanh.com/
Mọi người muốn up ảnh thì chọn nút Brower, rồi chọn ảnh muốn up.
Sau khi đã chọn ảnh thì nhấp chuột vào nút "Up Ảnh" là OK.
Sau đó nó hiện ra 1 dãy các dòng, bạn chỉ cần copy dòng "Nhúng vào forum", rồi paste vào bài viết là đã post được ảnh trong diễn đàn rồi.

=>2. Nếu có sẵn ảnh ở trên mạng thì bạn chỉ cần nháy chuột phải vào ảnh đó, chọn Properties rồi copy cái dòng Address (kết thúc thường là .JPEG, .JPG, .GIF, .PNG, and .BMP). Sau đó vào bài viết bấm vào hình , paste cái link ảnh lúc nãy vào là OK.

Nếu bạn cần post 1 ảnh ở sẵn 1 web nào đó, thì chỉ cần quét vào cái ảnh đó (bôi đen) rồi paste vào bài viết luôn cũng được. Tuy nhiên cách này chỉ 1 số 4rum là được. Như 4rum lớp mình thì cũng được.

Last edited by a moderator:

Back