các bác giúp em với - Gà bệnh

• Thread starter ngohoctri
  • Ngày gửi
dan gà nhà em hiện tại bị nhiễm bệnh nhưng không biết bệnh gì nên hỏi xem bác nào có cách trị xin chỉ giúp .gà có triệu chứng như sau ,bị liệt chân ,đầu tím tái,di phân màu xanh lá có lẫn nước vài ngày sau thì phân có màu vàng , có những con khác thì phân trắng ,sốt cao ,uống nhiều nước,trông cổ có đàm và thở khò khè

Bạn ra tiệm thuốc thú y gần nhà nói các triệu trứng như trên là người ta bán thuốc cho ngay thôi bạn ạ

bạn phải nói rỏ bạn ở đâu. đàn igà bạn nuôi bao nhiêu ngày tuổi ròi. đã làm văcxin chưa. những loại nào. giống gà gì. như vậy mới chuẩn bẹnh chính xác được

các bác giúp em với

Gà này ghép bệnh bạn cung cấp thêm thông tin nữa đi

còn có the triệu chứng mắt bị đục ,ở gà mái đẻ thì có hiện tượng đẻ trứng non.em ơ cu chi ,em nuôi gà ta số lượng trăm mấy con thôi ah.gà khoảng 1,5kg chuan bị xuat chuồng nhưng bị bệnh chết gần hết rồi

Gà bị viêm phế quản truyền nhiễm bạn oi

Giảm E.Coli ở gà

Trong một nghiên cứu về các loại đồng được sử dụng trong thức ăn của GÀ, đã thu được kết quả hàm lượng E.Coli giảm đáng kể trong lô gà có sử dụng IntelliBondC trong khẩu phần ăn so với Đồng Sulfate và khẩu phần không bổ sung đồng.

chi tiết tại đây

Back