Thảo luận các dự án đang đã và sẽ thực hiện....!

• Thread starter menongnghiep1991
  • Ngày gửi
Giả thuyết là các bác có số tiền không lớn (vd:100triệu đến vài trăm triệu hoặc chỉ vài chục triệu ) và qũy đất đai và điều kiện mình có các bác đã đang và sẽ làm gì để đi đến thành công? Các bác có thể cùng học hỏi..

sáng nay trời mưa phùn , có số tiền đó trước tiên phải làm bữa thịt chó lá mơ hôi , có thực mới vực được đạo

nông dân hay nông dân chơi đây các bác :v
1 là nhìn thấy thị trường cần cái gì thì làm cái đấy (cái nào đang rất đắt, cái nào mới mà có khả thi)
2 là mê cái gì làm cái đấy (thích trồng rau thì trồng rau, đắt rẻ vẫn có tiền, thích chăn nuôi chì chăn nuôi, nhìn bọn nó chạy đi chạy lại cũng vui mắt, thích rồi thì làm tốt làm hay làm hơn người ta không có gì là lạ)
3 là giỏi cái gì thì làm cái đấy (hoặc quen biết hợp tác với người nào giỏi cái đấy, có kinh nghiệm rồi thì làm là được)
cụ thể nó là cây gì con gì thì ai mà nói được, thôi thì cứ làm bữa thịt chó rồi bàn tiếp, à mà các bác không ủng hộ chương trình "Về đi vàng ơi" à, chuyển món đi

hãy mô tả về mãnh đất của bạn ... rồi anh em sẽ cho ý kiến nhiệt tình

Em đang muốn các bác nói về cái bắt đầu để đến cái gọi là thành công của các bác để tụi em đi sau học hỏi ấy mà

Bài viết có nội dung tương tự

Back