Các sản phẩm từ tỏi

Chào các anh chị em,do thời gian trước giá tỏi trên thị trường luôn nằm ở mức khá cao nên kế hoạch chế biến các sản phẩm từ tỏi của Cty em phải tạm dừng,nay thị trường đã ổn định nên em muốn thực hiện hóa ý định của mình là sản xuất tỏi lột sẵn,tỏi bột,tỏi ngâm..Nguồn hàng thì em đang cân nhắc tỏi ấn độ,vì tỏi của TQ tiếng xấu đồn xa quá rồi,còn tỏi việt thì gần hết mùa.
Tương lai em còn muốn đầu tư sản xuất sâu như cáp đông hoặc sấy cho nên tỏi cũng chỉ là một phần trong kế hoạch.
trên Forum có anh chị nào hứng thú thì có thể cho em xin ý kiến hoặc thảo luận,hiện xưởng em đang nằm ở tỉnh Bắc Ninh và đang sơ chế mặt hàng cà rốt và bắp cải là chính.
hoặc có thể Email cho em : sangtieudoipho@gmail.com
Đất nước mình thế mạnh về nông sản mạnh nhưng việc chế biến bảo quản còn rất thô sơ.có những mặt hàng đưa ra được nước bạn người ta cũng phải đem về nhà máy chế biến lại mới bán ra thị trường nên giá cả vẫn rất thấp và dễ chịu ảnh hưởng từ thị trường khác ( điển hình là anh hàng xóm xấu tính CHINA).Em thích làm nông sản,dù sản xuất ra có lỗ em cũng vẫn làm,em nghĩ trên đây chắc cũng nhiều anh chị chung ý nghĩ với em về việc này.
Mong nhận được phản hồi tích cực từ anh chị.
Thân mến và cám ơn đã xem.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH