Cách dowload PHIM VIDEO kỹ thuật nông nghiệp về máy

• Thread starter caremvn
  • Ngày gửi
C

caremvn

Guest
Bước 1: Cài phần mềm IDM (Internet Dowload Manager) có sẵn trên Internet
Bước 2: Thiết lập Panel download video tuần tự như sau :

Chọn công cụ Option

Chúc thành công.

Anh Carem ơi hình như duyệt web bằng Firefox IDM sẽ có biểu tượng download cho mình click luôn :D
Chuyện cài đặt, crack IDM cũng lắm chuyện phải bàn đấy .... hihihihi

sao tôi tải file crack ve toianf bị coi là vỉrús và bị tự đôngj xoá ngày

sao tôi tải file crack ve toianf bị coi là vỉrús và bị tự đôngj xoá ngày

Bình thường thôi anh, crack là vi phạm bản quyền mà. Muốn crack được anh tắt chương trình Antivirus đi :cool:

Đóng băng ổ C . Cài bất kỳ phần mềm dùng thử nào sài thoải mái ko cần bản quyền .

Nếu dùng IDM mà ấn vào dòng kia như hướng dẫn . Sau này vào trang web có ứng dụng media . Nó tự động bắt link down rất phiền hà . Thậm chí ko nghe được nhạc trực tuyến . Vì nó nhảy ra cửa sổ download . Người dùng kinh nghiệm ko ai setup như thế cả

Cuối cùng . Tốt nhất nên xem online . down load nhiều là hết băng thông đấy

Nếu dùng IDM mà ấn vào dòng kia như hướng dẫn . Sau này vào trang web có ứng dụng media . Nó tự động bắt link down rất phiền hà . Thậm chí ko nghe được nhạc trực tuyến . Vì nó nhảy ra cửa sổ download

nhấn chọn vào dòng "Don't capture downloads from web-players automatically" sẽ không tự động download (số 5 trong hình) mà nó sẽ có "panel download" như hình cuối (số 6)

nhấn chọn vào dòng "Don't capture downloads from web-players automatically" sẽ không tự động download (số 5 trong hình) mà nó sẽ có "panel download" như hình cuối (số 6)

Thực ra ko cần phải làm những bước này . chỉ cần cài soft và để chế độ mặc định . Khi vào web xem video cũng hiện ra bảng trên rồi .

Cái chính là agriviet vẫn dùng share host . Admin phải dùng 2 host khác nhau . một cái là forum và cái kia để chưa phim . nếu down nhiều thì cái host chứa phim die cuối tháng ko xem được phim nữa đâu . Trường hợp này xảy ra nhiều lần rồi vì bạn mới tham gia nên ko biết đó thôi .

Cái chính là agriviet vẫn dùng share host . Admin phải dùng 2 host khác nhau . một cái là forum và cái kia để chưa phim . nếu down nhiều thì cái host chứa phim die cuối tháng ko xem được phim nữa đâu . Trường hợp này xảy ra nhiều lần rồi vì bạn mới tham gia nên ko biết đó thôi .

Admin tạo ra để cho bà kon xem & down mà bạn, mà có die thì chỉ bị cái host kia thôi.
Theo mình thì admin upload thêm lên mediafire bà kon down cho tiện /

Các bạn cần chuyển Định dạng để xem thuận tiện được trên Đầu đĩa = USB

Tải phần mềm cover định dạng mới nhất ở đây ==>:punch:

Đây là bản IDM portable nè các bác,bản này kô cần crack hay đăng kí gì hết luôn
Bản naỳ dễ xài ko gấy rắc rối cho các bác nông dân
Down lóad về giải nén ra là tự bắt link download phim cho các bác luôn
download tại đây: Download

Last edited by a moderator:
mình dự dịnh lập trang trai nuoi gà ta tha vuòn nhưng trước mắt là chỉ thử nghiệm với 600m2 o nhà thôi. Bác nào có thể chỉ giúp mình nuôi với diện tích dó, số lượng khoản 600-1000con/năm có thể không? cần chuồng diện tích bao nhiêu? thức ăn tấn khoảng bao nhiêu kg thóc???? xin chỉ mình với ,xin cám ơn!!!!!!

Back