cach nuoi mot gao

• Thread starter nuoimotgao
  • Ngày gửi
ai có BIẾT CÁCH NUÔI VÀ SÍNH SẢN MỌT GẠO MÌNH CŨNG CHIA SẺ GIẢI PHÁP CỦA MÌNH LÀ NUÔI MỘT GẠO ĐỂ LÀM THỨC ĂN CHO CHIM YẾN TRONG MÙA LẠNH

ai có BIẾT CÁCH NUÔI VÀ SÍNH SẢN MỌT GẠO MÌNH CŨNG CHIA SẺ GIẢI PHÁP CỦA MÌNH LÀ NUÔI MỘT GẠO ĐỂ LÀM THỨC ĂN CHO CHIM YẾN TRONG MÙA LẠNH
mọt gạo là con gì vậy bác

Cứ để một chén gạo hở ra, không che đậy gì, treo trên chuồng lợn, chuồng trâu, thì một tháng sau có đầy mọt gạo.

Cứ để một chén gạo hở ra, không che đậy gì, treo trên chuồng lợn, chuồng trâu, thì một tháng sau có đầy mọt gạo.
Vang cam on a nhung a da lam thu chua ..van de la xay dung quy trinh nuoi mot gao thu dc so luong lon de ban cho chim yen an

Vang cam on a nhung a da lam thu chua ..van de la xay dung quy trinh nuoi mot gao thu dc so luong lon de ban cho chim yen an
e tưởng con gi.con mot ngô em thấy diệt nó kông hết và khó.chứ nuôi chắc dễ.cái khó là thu hoạch mọt thế nào.

e tưởng con gi.con mot ngô em thấy diệt nó kông hết và khó.chứ nuôi chắc dễ.cái khó là thu hoạch mọt thế nào.
Van de dat ra la nghien cuu quy trinh nuoi va thu hoach voi so luong lon nhu the nao moi quan trong
Minh dg nuoi thu nghiem co 1 chut hy vong roi minh cho mot vao bot sau 1 thang co au trung hoac mot non se thu hoach .nhung voi so luong lon thi minh chua lam dc

Van de dat ra la nghien cuu quy trinh nuoi va thu hoach voi so luong lon nhu the nao moi quan trong
Minh dg nuoi thu nghiem co 1 chut hy vong roi minh cho mot vao bot sau 1 thang co au trung hoac mot non se thu hoach .nhung voi so luong lon thi minh chua lam dc
bác có thu mua về cho chim a
em nge nói kông con gi ăn con mọt vì đắng.nghiền cám ngô mà có mọt là gà cũng kông ăn vậy mà chim yến ăn được hã bác,em kông ở vùng nuôi yến nên hỏi ngu tý

bác có thu mua về cho chim a

em nge nói kông con gi ăn con mọt vì đắng.nghiền cám ngô mà có mọt là gà cũng kông ăn vậy mà chim yến ăn được hã bác,em kông ở vùng nuôi yến nên hỏi ngu tý
Theo cac nha khoa hoc phan tich trong phan chim co con nay nen minh biet chim yen nay no cung an con mot nay.
Van de lam the nao de nuoi va giu dc au trung va mot bot de ban

Con này ở đâu cũng có. Diệt không hết. Chẳng ai làm thử, mà nhà nào cũng có. Tôi chẳng thử, mà cũng có.

Chuyện bạn muốn chăn nuôi chuyên nghiệp, cho dù có người biết mà bảo cho bạn, bạn cũng chẳng làm được. Nghề gì cũng phải bắt tay vào làm thật sự mới học được nghề, chứ không thể nghe nói mà được. Trong lúc bạn đi hỏi người nọ người kia, thì đã nuôi được mọt mấy tháng rồi, thành nghề rồi.

E chao a .thuc su e dg nuoi roi nhung dg theo doi va hoan thien quy trinh va chua nhan dc so luong lon de ban nen vao dien dan mong moi nguoi chia se .
Hiện tại a có và dg nuôi mọt nào .mọt gạo mọt thóc .mọt ngô..mọt của e có dông nó bò ra nhiều lắm a nhốt bằng gì cho đỡ bò

Back