Cách trị CRD ở gà

• Thread starter fashion
  • Ngày gửi
Mình đang nghi ngờ gà mắc bệnh CRD, mình hiện đang có baytril 2.5 , các bạn cho mình hỏi dùng baytril có trị đc CRD ko?

Bác bình tĩnh chứ, em còn đi làm nữa mà:wacko: túm lại là chưa hết:unsure: còn ách xì hoài:1^:
bác bình tĩnh không ai chách bác đâu ai cũng vậy tất cả là công việc mà thế gà của bác xao rồi nó đã đỡ hơn trưa

quy hoạch thì cần thời gian chứ.chắc đợi bác fasion cho nó lên nồi mới hết crd bác nhở

Bác bình tĩnh chứ, em còn đi làm nữa mà:wacko: túm lại là chưa hết:unsure: còn ách xì hoài:1^:
woa, nhiều nghề ghê, có chi báo lại anh em trong diễn đàn, anh em không lấy lệ phí đừng ngại, nhưng sớm đừng để gà đi đoàn tụ hết thì tiên đơn cũng bó tay.hii

cgPN8J

Mình chuẩn đoán lại ròi, ko phải CRD, chẳng wa là gà đang trong wa' trình thíu lông (bắt đầu phúng lông) mà chuồng của mình thì wa' lạnh nên gà bị ách xì, 1 cách khắc phục đó là mỗi tối chịu khó bỏ gà vào thùng giấy bên trong có lót rom, làm đc 2 ngày thấy gà bớt ách xì rất nhìu:lol: thanks các bác rất nhìu
Em nuôi gà đá zới gà đông tảo ko àh, ko phải nuôi theo dạng quy mô như trang trại, chỉ chừng 10 con àh:lol:

woa, nhiều nghề ghê, có chi báo lại anh em trong diễn đàn, anh em không lấy lệ phí đừng ngại, nhưng sớm đừng để gà đi đoàn tụ hết thì tiên đơn cũng bó tay.hii
em làm, có điều làm cha:lol: các bác nào mún làm giống em thì mau chống lấy vợ ih ạh:lol:

Back