Bán Cần bán Hà thủ ô rừng 100% nguyên chất..

• Thread starter lanminh221086
  • Ngày gửi
L

lanminh221086

Guest
Cung cấp hà thủ ô rừng đảm bảo uy tín,chất lượng...

Dạo này công việc rảnh rỗi Mình và mấy anh em vào rừng đào được mấy kg hà thủ ô rừng nguyên chất,đảm bảo 100% Hà thủ ô rừng nguyên chất rất mong được anh em ủng hộ...up...
Sau đây là 1 số hình ảnh củ hà thủ ô mình đào về và đã sơ chế:
1. Củ hà thủ ô tươi đã sơ chế:

2.Củ hà thủ ô được sơ chế phơi phô ,thái lát:

3.Hình ảnh củ hà thủ ô đệp ngam rượu:

4.Cách sơ chế bảo quản:
Việc sơ chế và bảo quản hà thủ ô thi các bạn yên tâm mình làm hoan toàn sạch thái bằng dao bạc 100% nên các bạn mua hàng hà thủ ô tươi hoặc hà thủ ô khô chất lượng đều được đảm bảo 100% hà thủ ô rừng nguyên chất.
5.Chất lượng:
Để các bạn yên tâm về chất lượng,các bạn đặt hàng mình sẽ đào hà thủ ô đào lá và cây,củ hà thủ ô cho các bạn.như vậy các bạn có thể yên tâm về chất lượng rùi nhé.
6.Công dụng và các bài thuốc
Khi các bạn mua hàng của mình nếu các bạn có nhu cầu về công dụng,cách bảo quản chế biến và các bài thuốc về hà thủ ô mình xin cung cấp đầy đủ cho các bạn.Mục này thi mình tìm hiểu nhiều nên cũng có chút kinh nghiệm.
7.Hình thức giao dịch:
a. Đơn giá:
Củ hà thủ ô tươi:120.000đ/1kg
Củ hà thủ ô tươi:600.000đ/1kg(đã sơ chế và phơi khô con nguyên lá và thân) 5kg tươi=1kg khô
b.Hình thức giao dịch:
* Giao dịch tại nhà là yên tâm nhất,tuy nhiên các bạn có nhu cầu phải đặt hàng và gọi điện trước nhé để mình sắp xếp công việc và nguồn hàng.
Đ/c:Thôn tiến thọ-quảng Thịnh-TP Thanh Hóa.Đến cở sở 3 Hồng đức gọi điện cho mình.nhà mình cách đó khoảng 300m.
* Giao dịch qua TK, các bạn để lại Gmail và sdt mình sẽ trực tiếp liên lạc lại khi có hàng nhé...
c.Gmail và sdt liên lạc:
Tên :Nguyễn Tuấn Minh
Đ/c :Thôn tiến thọ-quảng Thịnh-TP Thanh Hóa.
SDT :0984526581
Gmail :lanminh221086@gmail.com
Rất mong nhận được sự ủng hộ của anh chị và các bạn!Thân.

Last edited by a moderator:
Bài viết có nội dung tương tự

Back