Cần bán máy ấp trứng

Cần bán máy ấp trứng mini 50 trứng hiệu LIN . Mình ở bình dương. Sdt 01662693929

Máy mình để lâu ko xài nên bị đứt bóng đèn rồi nên mình bán lại giá 1,5 triệu về thay bóng đèn mới thì xài tốt, máy này ấp nở đạt từ 85% trở lên , trước mình ấp trứng cút mấy mẻ đều nở ok.

Máy mình để lâu ko xài nên bị đứt bóng đèn rồi nên mình bán lại giá 1,5 triệu về thay bóng đèn mới thì xài tốt, máy này ấp nở đạt từ 85% trở lên , trước mình ấp trứng cút mấy mẻ đều nở ok.

co tu dong dao trung ko vay ban

Máy có đảo trứng tự động nha các bạn, còn độ ẩm thì do máy mini nên ko phun sương như máy lớn mà xài khây nước nhưng độ ẩm mình có thể cho cao thấp đc bằng cách để khây nước lớn nhỏ , khây lớn thì ẩm cao khây nhỏ thì ẩm thấp , mình ấp mấy mẻ trứng nở rất đạt , vì máy nhiệt độ ổn định .

ban o dau o binh duong the? co bot ko 1t5 cao qua

ban o dau o binh duong the? co bot ko 1t5 cao qua
Mình ở gần chợ bến cát, giá đó ko cao đâu bạn hãng LIN thì bạn cũng biết chất lượng thế nào rồi, với giá này bạn có thể mua đc máy 100 trứng của hãng khác đấy nhưng về sài ko đc ấp nở ko đạt, tiêfn nào của đó bạn à, máy mình mới ấp đc vài mẻ rồi còn rất mới . Trước mình nuôi cút ấp cho rắn con ăn nay ko nuôi nửua nên để ko . Mình có thể chở xuống cho bạn xem như hỗ trợ khâu vận chuyển.

Back