Bán Cần bán vài chú công má vàng con

close topic dùm mình nha mod. thanks

Last edited:

pktuan

Nhà nông tập sự
Chim con trong hình chắc khoảng hơn 1 tuần thôi hả anh. Mình đang quan tâm, có giấy tờ kiểm lâm đầy đủ chứ hả anh?
Hình chim lớn chụp ở trại khác? Vừa rồi bạn mình ghé vào địa chỉ anh cho ở trên thì có vài chuồng công Ấn thôi! Hai con chim phía sau Công mái là chim gì vậy anh? Xin cám ơn

@pktuan:Bạn của bạn tới khi nào vậy :D cho mình cái tên được ko? cảm ơn đã ghé thăm trại.:lol: hi vọng được gặp lại
Thông cảm vì cái này nuôi du kích.Ko lẽ phô trương ra như công ấn (có giấy tờ) để bị up sọt ah.2 con phía sau là gà lôi trắng bạn ah.
@Ga_vit: bạn có thể chỉ mình cách phân biệt chim con lấy từ trứng trong rừng và trứng của chim trại khác nhau chỗ nào ko? Mới chim con mà bạn đã phân biệt được chắc là bạn nuôi nhiều lắm nhỉ. Mong được chỉ giáo!

Cảm ơn đã comment nhưng mình lập topic này nhằm mục đích để buôn bán chứ ko có ý định tranh luận. Thân!!!

Công này không biết phải công má vàng không mà thấy khác quá .Hình dưới là mấy con công nhặt trứng từ rừng VN về ấp thấy màu sắc và mào khác hẳn với con của chủ top .
Mấy chú công của bạn có ban không vây? mình muốn nuôi công việt thôi. Công của bạn được bao nhiêu tháng rồi, nếu được cho mình giá vào tranchitinh_78@yahoo.com. thanks

cảm ơn bạn đã chia sẽ. bạn có nuôi công má vàng không? mình muốn mua 1 cặp nhưng không có kinh nghiệm, sợ mua phải công ấn hoặc công đã bị lai tạp

@CuTyNuoiRong: bạn nói chuẩn đấy:approve:

Hàng của mình là chuẩn nha các bạn:wub: làm ăn lâu dài ko ai điên mà đi lai tạp để rùi tự giết chết mình.Với lại tiền nào của đó thui, nếu chờ đợi tới khi nó trổ hết lông lá giá lên trên 10tr thì lại bảo mắc quá có công nhỏ ko ? :lol:Nói chung ai thích rẻ thì dùng còn ko thì cứ công to mà phang.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH