Can ban Vit Xiem

• Thread starter nguyenminhly
  • Ngày gửi
N

nguyenminhly

Guest
chung toi hien dang co mot dan vit xiem ( trong+mai) khoang 200 con o Phung Hiep Hau Giang, chuan bi xuat chuong.
vay quy khach hang nao co nhu cau mua xin hay lien he ngothanhduc82@gmail.com.
han hanh duoc hop tac

Vịt xiêm tự ấp trứng 1 năm có thể đẻ từ 4 đến 6 lứa ,mổi lứa từ 10 đến 20 trứng tùy giống .Thịt vịt xiêm ăn rất ngon và bổ dưởng nửa ,HE HE bạn nuôi thử đi nếu có luồn gió nào thổi thuận tôi sẽ đến thăm bạn và thưởng thức thịt vịt xiêm

Vịt xiêm tự ấp trứng 1 năm có thể đẻ từ 4 đến 6 lứa ,mổi lứa từ 10 đến 20 trứng tùy giống .Thịt vịt xiêm ăn rất ngon và bổ dưởng nửa ,HE HE bạn nuôi thử đi nếu có luồn gió nào thổi thuận tôi sẽ đến thăm bạn và thưởng thức thịt vịt xiêm

Mình là dân du thủ du thực, không có cục đất chọi chim làm sao mà nuôi, mình có thể ghé thăm bạn, chứ bạn làm sao ghé thăm mình. Mình rất thích vịt xiêm nên hỏi cho biết ---> học hỏi, rồi sẽ có 1 ngày có đất có cát rồi nuôi không chừng.

Cám ơn bạn đã cho thông tin.

Bạn cho mình địa chỉ và số phone, nếu tiện đường trôi dạt qua, mình sẽ ghé thăm trang trại của bạn, email của mình: nha_que_len.mang@yahoo.com

Thanks

mình không còn nuôi vịt xiêm ,hồi còn ở tây ninh mình có nuôi nhiều lắm giờ nghỉ rồi

Mình nè, nuôi gà nhưng kèm 5 con vịt xiêm, bữa nay nó đẻ ấp nở được hơn 50 con vịt con rồi, hic, nó ăn còn dễ dãi hơn gà, cơm thừa canh cặn quất hết ráo, tính ra làm chơi ăn thiệt à, giá hơi chỗ mình 35k/kg, 1 con ra đủ lông cũng 3kg trở lên

vịt mà to tới 3 kg nhỉ?con này nuôi có vẻ cũng dễ hả các bác?

Vịt xiêm ngoài bắc gọi là ngan. Mình đang nuôi 150 con ngan hậu bị tháng tới cho những quả trứng đầu tiên. Nhà mình ấp nở luôn. Bạn nào có hứng thú ra Bắc mình chiêu đãi bữa Vịt xiêm.

Bài viết có nội dung tương tự
  • methionine 99% evonick
    • Thread starter Thi1993
    • Ngày gửi
  • can hop tac va tuyen nguoi lam trang trai
    • Thread starter trancongthanhtn
    • Ngày gửi
  • CAN VON HOP TAC CHAN NUOI
    • Thread starter trancongthanhtn
    • Ngày gửi

• Back