cần giúp đỡ nguồn cám đậm đặc cho gà

• Thread starter ndk1990
  • Ngày gửi
chào ae .. hiện tại mình đang ở hoài ân . bình định ,,mình cần tìm nguồn cám đậm đặc cho gà . rất mong a e nào ở khu vực gần giúp đỡ và tư vấn cho mình ..loại cám nào tốt đối với gà bán thả vườn . các nguyên liệu để phối trộn với cám đậm đặc mình đã có rồi ..mong a e chỉ giáo thêm cách phối trộn nữa ..thank ae

sữ dụng 2 loại cám dđ của 2 hãng cám
1/ 8990 của ant (redstar)
2/ ck 20 của guyomark
mỗi loại 50% trộn với nguyên liệu hh
thấy đạt yêu cầu

chào ae .. hiện tại mình đang ở hoài ân . bình định ,,mình cần tìm nguồn cám đậm đặc cho gà . rất mong a e nào ở khu vực gần giúp đỡ và tư vấn cho mình ..loại cám nào tốt đối với gà bán thả vườn . các nguyên liệu để phối trộn với cám đậm đặc mình đã có rồi ..mong a e chỉ giáo thêm cách phối trộn nữa ..thank ae
Chăn nuôi bây giờ nếu toàn mua cám viên ngoài thị trường thì cũng mất nhiều chi phí. Mình thấy bây giờ đã có các thiết bị làm cám viên tại nhà cho gà giúp tiến kiệm chi phí. Mọi người có thể tham khảo

sữ dụng 2 loại cám dđ của 2 hãng cám
1/ 8990 của ant (redstar)
2/ ck 20 của guyomark
mỗi loại 50% trộn với nguyên liệu hh
thấy đạt yêu cầu
8990 là loại cho heo mà bạn .. cho gà ăn ổn ko hả .. mà cho mìbh hỏi là giá bao nhỉêu nữa

8990 là loại cho heo mà bạn .. cho gà ăn ổn ko hả .. mà cho mìbh hỏi là giá bao nhỉêu nữa
đúng vậy 48% đạm dùng cho lợn gà đều như nhau cả
giá cty 450k còn đại lý thì tùy từng nơi bán
mình toàn sữ dụng loại này thấy đạt hơn các cám khác nên tư vấn cho bạn
và cũng còn tùy cty mà có sự phối trộn khác nhau
nhưng hầu hết đều sử bột đậu nành làm thành phân căn bản ít bột cá hơn nên
thiếu các thành phần acid amin có trong bột cá biển

Back