• Đây là chuyên mục để đăng tin tìm việc hoặc tuyển dụng có liên quan đến nông nghiệp
    Quý công ty có thể tự đăng tin trực tiếp hoặc gửi Email về lienhe@agriviet.Com

Cần giúp đỡ tìm việc làm trồng Hoa cảnh, Hoa trưng

Em chào cả nhà ạ!
Em đã tốt nghiệp ngành Kinh doanh Quốc Tế tại Tp.HCM. Em đã có kinh nghiệm NV Marketing + Salesman (ngành FMCG) 6 năm. Tuy nhiên,em rất đam mê việc trồng hoa, cây cảnh từ nhỏ! Em hi vọng sẽ góp phần làm giàu làng hoa Miền Nam minh.
Em đang muốn tìm việc làm nông là trồng hoa và chăm sóc hoa. Hoa trưng, cũng như hoa cảnh. Với niềm đam mê học hỏi và vốn kiến thức tìm hiểu nhanh, em tin em sẽ làm thật tốt công việc trồng trọt. Em dự tính sẽ xuống tận Miền Tây hay lên Đà lạt để làm nông luôn. Em cũng đọc được nhiều thông tin tuyển dụng trên mạng.Nhưng có bác trong diên đàn mình cảnh báo là có thể bị lừa đảo.Nên em xin cả nhà chút ý kiến để em lấy làm kinh nghiệm ạ.
Vì nhà em ở tận Tp.HCM lò dò xuống Đồng Tháp Miền Tây hay vào Đà Lạt mà bị lừa thì tội nghiệp.
Em cám ơn cả nhà.
Số điện thoại em là: 0938.84 3738 (em tên Dũng).
Email của em: manhdung1105@gmail.com
Em kính mong các bác giúp em kiếm việc giúp em. Em vừa học, vừa làm trồng trọt cũng như (nếu cần em sẽ làm nv marketing - Trade marketing kiêm Salesman cho mình luôn ạ):)
[DOUBLEPOST=1461692656][/DOUBLEPOST]Vì nhà em ở tận Tp.HCM lò dò xuống Đồng Tháp Miền Tây hay vào Đà Lạt mà bị lừa thì tội nghiệp.
Em cám ơn cả nhà.
Em kính mong các bác giúp em kiếm việc giúp em. Em vừa học, vừa làm trồng trọt cũng như (nếu cần em sẽ làm nv marketing - Trade marketing kiêm Salesman cho mình luôn ạ):)
[DOUBLEPOST=1462316283][/DOUBLEPOST]Em cám ơn cả nhà.
[DOUBLEPOST=1462316611][/DOUBLEPOST]em cám ơn
Em cám ơn cả nhà.
[DOUBLEPOST=1462316742][/DOUBLEPOST][/QUOTE]Em kính mong các bác giúp em kiếm việc giúp em. Em vừa học, vừa làm trồng trọt cũng như (nếu cần em sẽ làm nv marketing - Trade marketing kiêm Salesman cho mình luôn ạ):)[/QUOTE]

em cám ơn
Em cám ơn cả nhà.

Last edited:

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH