cần giúp trứng rắn bị móp

• Thread starter ledanghai
  • Ngày gửi
các bác cho em hỏi là trứng rắn của em đang ấp bị móp hết 1 nữa có bị hư không?giúp với:huh:

mình thấy trứng rắn vẩn móp bình thường mà bạn. nhiệt độ chổ ấp trứng có cao không bạn

mình bỏ đất cát vô trong lu rồi bỏ trứng lên,nhiệt độ ở mình trong nhà dao động từ 25 đến 33 độ lu ấp mình phủ kín bỏ trong nhà.trứng rắn bị móp hơn 1 nữa bạn à.

Bác zhongzi này viết tiếng việt hok được ak. e nghỉ thế này, cái nào móp thì đổ chả hay luộc chắm muối tiêu, vậy là ok rồi.

vậy bác lấy khăn nhúng nước rồi vắt khăn cho khô đây mặt trên của trứng

Trứng bị hóp không bị sao đâu bạn. Chắc bạn ấp rắn lần đầu nên sợ.
Mọi người ấp trứng rắn cũng đơn giản, tỷ lệ đạt 90% trở lên không à.
Gởi bạn tham khảo

chà nhiệu đây .nhậu mệt luôn đó anh nghiacmag với anh lamac ơi

mình nghĩ nhậu rồi tanthanh ơi.... trứng rắn bị móp nhiều quá thi khó nở lắm bạn ơi nếu nở được thì rắn con cũng khó nuôi

hjx em bóc 3 trứng thử 2 trứng đả có con nhỏ 1 trứng bị hư hjx em hối hận quá

sao lại hối hận vậy bác? rút kinh nghiệm cho đợt sao mà. lần sao ban nên tưới sương nước lên lớp cát là ok.

mấy cái nầy phải hoc ông thầy xuanvu la ok đó tanthanh he. hôm bửa off ở nhà tanthanh tưng bưng hả

hjx các bác hôm nay em mở lu trứng ra coi thì thấy trứng bị mốc ở mặt ngoài như là bị nấm vậy có tủa giống như bông gòn.có phải là do đất quá ẫm hay tứng bị hư rồi với mốc???hjx lần đầu tiên em làm mà chã có thầy bùa nào chỉ dẫn hết chỉ học lõm của mấy anh em trên diễn đàn chứ hok mắt thấy tai nghe.còn có thêm một em rắn kok tự lột da được nhìn nhăn nheo yếu ớt em lấy nước tắm cho nó và lột da ra giờ nhìn em nó thấy yếu hơn chắc là mất toi hết 250k quá.

Back