Cần hợp tác chăn nuôi gà tại phú yên

hopga

Tập sự
Gà noi gia do ai mà làm được

Gà noi gia do ai mà làm được
Bạn ra chợ sẽ biết giá và so sánh nhé. Rất mong dc hợp tác.
Ten kiu!
[DOUBLEPOST=1500236477][/DOUBLEPOST]
ở đồng nai nuôi dc ko bạn
K biết bạn ở đâu đồng nai, dự định nuôi bao nhiêu con, vì nếu ít quá thì bên mình khó thu mua lại cũng như cấp giống (nếu bạn cần). Có thể bạn cho thêm thông tin dc k, vì hôm trước có bạn ở bình thuận cũng muốn hợp tác có thể mình kết hợp luôn sẽ tiện hơn. Cảm ơn bạn quan tâm sớm phản hồi nhé.

Bạn ra chợ sẽ biết giá và so sánh nhé. Rất mong dc hợp tác.
Ten kiu!
[DOUBLEPOST=1500236477][/DOUBLEPOST]
K biết bạn ở đâu đồng nai, dự định nuôi bao nhiêu con, vì nếu ít quá thì bên mình khó thu mua lại cũng như cấp giống (nếu bạn cần). Có thể bạn cho thêm thông tin dc k, vì hôm trước có bạn ở bình thuận cũng muốn hợp tác có thể mình kết hợp luôn sẽ tiện hơn. Cảm ơn bạn quan tâm sớm phản hồi nhé.
mình ở huyện thống nhất ,tỉnh đồng nai ,mình nuôi trên 2000 con

mình ở huyện thống nhất ,tỉnh đồng nai ,mình nuôi trên 2000 con
Bạn đã có sẵn giống chưa, nếu có càng tốt vì hơi xa mình sợ vận chuyển ảnh hưởng đến gà con, với lại số lượng trên bên mình cũng k cấp đủ một lúc, mỗi lứa ấp bên mình chỉ ra lò khoảng trên dưới 400 con. Bên mình đang cố gắng tăng đàn bố mẹ để đủ cung cấp cho mọi người. Nếu bạn có khó khăn đầu ra gà đòn thì cứ alo mình.
[DOUBLEPOST=1500626534][/DOUBLEPOST]Bạn nào ở phú yên có ý định nuôi gà nòi thì inbox nhé, đàn từ 100-400 con bên mình có thể đáp ứng dc số lượng, bao đầu ra khi gà 1,5-2kg ( vì để lại cho nhà hàng tiệc cưới nên họ cần gà cân nặng này thôi, bao số lượng).
Cảm ơn.

Bạn đã có sẵn giống chưa, nếu có càng tốt vì hơi xa mình sợ vận chuyển ảnh hưởng đến gà con, với lại số lượng trên bên mình cũng k cấp đủ một lúc, mỗi lứa ấp bên mình chỉ ra lò khoảng trên dưới 400 con. Bên mình đang cố gắng tăng đàn bố mẹ để đủ cung cấp cho mọi người. Nếu bạn có khó khăn đầu ra gà đòn thì cứ alo mình.
[DOUBLEPOST=1500626534][/DOUBLEPOST]Bạn nào ở phú yên có ý định nuôi gà nòi thì inbox nhé, đàn từ 100-400 con bên mình có thể đáp ứng dc số lượng, bao đầu ra khi gà 1,5-2kg ( vì để lại cho nhà hàng tiệc cưới nên họ cần gà cân nặng này thôi, bao số lượng).
Cảm ơn.

mình ở Hồng Liêm, Hàm thuận Bắc, Bình Thuận. Cho hỏi gà số lượng con giống bao nhieu thì bên anh giao để hợp tác nuôi được để mình rủ thêm vài người cho đủ số lượng chớ một mình mình nuôi chỉ khoảng 200 con thôi.
Cảm ơn nhé !!!!! nếu được thì hợp tác lâu dài.

mình ở Hồng Liêm, Hàm thuận Bắc, Bình Thuận. Cho hỏi gà số lượng con giống bao nhieu thì bên anh giao để hợp tác nuôi được để mình rủ thêm vài người cho đủ số lượng chớ một mình mình nuôi chỉ khoảng 200 con thôi.
Cảm ơn nhé !!!!! nếu được thì hợp tác lâu dài.
Cảm ơn anh đã quan tâm chủ đề, thật sự nếu chỉ cung cấp giống thì số lượng từ 200 con bên em có thể gửi chành xe dc, tuy nhiên về thu mua thì hơi khó khăn chút nên cần số lượng tương đối khoảng trên 600 con, vì khoảng cách hơi xa bên em phải lo các chi phí "lót đường" cho kiểm dịch, giao thông nên đang cân nhắc. Thấy anh là người đam mê chăn nuôi nên khi nào anh có thể chốt số lượng dc thì bên em sẽ cố gắng trả lời anh sớm nhất. Cảm ơn!
[DOUBLEPOST=1502539750,1501381018][/DOUBLEPOST]
Như tiêu đề, mình cần hợp tác chăn nuôi gà tại Phú Yên, bao tiêu sản phẩm đầu ra, có thể thu mua khi gà dc 1,2-1,5kg. Bạn nào có nhu cầu để lại bình luận bên dưới nhé. Mình nuôi gà nòi, còn gọi là gà đòn. Cảm ơn.
Tiếp tục uppp

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH