CẦN MUA 1-2 HA ĐẤT NÔNG NGHIỆP TẠI DAKLAK

hiện tại do không tìm ra hướng kinh doanh hay buôn bán gì .nay em chuyển về làm nông cho chắc ăn . bác nào có nhu cầu hợp tác cùng làm hay bán đất có thể để lại sdt em sẽ liên lạc ... thân .....

hướng làm ăn nông nghiệp sẽ không ôkê với pác đâu ạ. Pác sẽ nhanh chóng buồn chán thôi..... tôi chắc là như thế. Nguyên tắc của ý tưởng kinh doanh là hãy làm bất cứ việc gì, tạo ra bất kỳ sản phẩm dịch vụ nào cũng đc miễn là mang tính cống hiến, tốt hơn cho XH này. hoặc là tốt hơn có ích lợi hơn cho XH này so với SPDV từ các đối thủ hiện tại trên thị trường.... và hãy đặt nó làm nguyên tắc trước nhất hơn là chỉ đặt về lợi nhuận.
P/s. Mà pác có tiền bao nhiêu vậy ??? :Anggry: :Anggry: :Anggry: :Anggry: :Bang::Bang::Bang:
không phải nhất thời bác ah . em củng có kế hoặch để bắt tay vào làm rồi . nhưng hiện đang tìm đất thôi . vốn thì e không chắc là bao nhiêu vì sẽ có phát sinh nên tầm 10 củ là có vẻ ổn =]]z

10 củ là 10 cây vàng hay là 10 tỷ vậy bạn? nói chuyện cho rõ ràng coi. bạn đang trò chuyện với người rất đặc biệt và cuộc đời của bạn sẽ thay đổi tích cực đấy chứ ko phải là kẻ bí lù trong kinh doanh đâu?
em rất tôn trọng mọi ý kiến và đóng góp của bác . nếu sự thật bác là người mà em đang tìm kiếm có lẽ âu củng là do số .. về vốn thì em gom củng dc vài ba tỷ ^^!! ý bác thấy sao

rất tốt bạn nhé. cứ cho là bạn có 2 tỷ VND thật đi. Bạn hãy mua cho tôi 3 lô đất ở 3 nơi: Bình Phước, Đồng Nai và Lâm Đồng, lô đất có diện tích khoảng 5000 m2 trở lên là đc, có điện lưới, có đường xe tải ra vào là được chi phí khoảng dưới 2 tỷ thôi. sau đó bạn hãy cho Tôi thuê lại nhé. Sau 4 năm, lô đất của bạn vẫn còn nguyên giá trị + với trượt giá. tiền thuê thì bác có thể đi du lịch chơi là được rồi..... Công việc làm ăn của tôi trên những lô đất này hiệu quả thì tôi sẽ tạ ơn bạn như con quạ ăn khế trả vàng vậy đó. Tôi đang nói nghiêm túc đó. bạn hãy cân nhắc kỹ đi nhé.
là 1 kênh đầu tư hả bác . điều em muốn là làm 1 cái j đó bác ah. chứ chơi bời không ăn thua .. cảm ơn bác vì đóng góp ý kiến

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH