Cần mua 200 trứng gà ai cập về ấp

• Thread starter phuongpmc843
  • Ngày gửi
P

phuongpmc843

Guest
Mình ở Bắc Ninh cần mua 200 trứng gà Ai Cập về ấp ?

Tôi ở ngệ an,trứng gà ai cập thi nhiều lắm, mỗi ngày 150 quả,nếu bạn có nhu cầu tôi gửi xe cho

Trứng gà Ai Cập để mình ấp ! Nếu bạn có bạn chuyển cho mình còn tiền thì mình chuyển khoản đc

Nếu bạn có luôn cũng đc ? bạn cho mình STK mình chuyển tiền ? Mà từ trong đấy ra Bắc Ninh bạn có quen xe nào không ? và giá cả như thế nào ?

Nếu bạn có luôn cũng đc ? bạn cho mình STK mình chuyển tiền ? Mà từ trong đấy ra Bắc Ninh bạn có quen xe nào không ? và giá cả như thế nào ?
gia cả thi cũg như mình bán bình thường thôi,xe hà nội thì nhiều nhưng xe ra bắc ninh thì mình cug ko để ý, để hỏi mấy người xem sao đã,

Ok bác ! Bác hỏi cho e nhé nếu có xe thì gửi e luôn nhé

Ok bác ! Bác hỏi cho e nhé nếu có xe thì gửi e luôn nhé
giá cụ thể là 3500đ/quả bạn nhé,xe thj tuần sau mới có xe ra bên xe thành phố,nếu được thj tuần sau mình mỡi gửi được

Trứng có sống bạn nhé ! Để mình về ấp ? Bạn hỏi luôn cho mình tiền cước xe đc ko ? Mà bên chuyển fast nhanh họ có nhận trứng ko nhỉ ?

Bên
Trứng có sống bạn nhé ! Để mình về ấp ? Bạn hỏi luôn cho mình tiền cước xe đc ko ? Mà bên chuyển fast nhanh họ có nhận trứng ko nhỉ ?
bên chuyển phát nhanh thj mình không biết,còn trứng mình thì đảm bảo vì ngày nào cũg lấy trứng bán mà,

Mình cần trứng về để ấp ( Nở thành con gà ) ? khi nào bạn có xe thì chuyển cho mình và báo cho mình thì mình chuyển khoản cho bạn nhé

Mình cần trứng về để ấp ( Nở thành con gà ) ? khi nào bạn có xe thì chuyển cho mình và báo cho mình thì mình chuyển khoản cho bạn nhé
gà mình nuôi đẻ trứng nên không phải lo,ngày nào cũg bán hết trong ngày. Khi nào xe đi thj báo trước vài ngày để chuẩn bị nên bạn yên tâm

mua trứng về ấp có sợ gà chết ko các bác? e nghe nói gà con phải tiêm phòng gì mà?

Back