cần mua chim cu xanh

betwin99

tất đất tất vàng
A e , chú bác nào biết chỉ dùm e, hiện tại e đang ở quy nhơn, Thanks!
Nếu post sai topic, mong admin-mod đừng banned, e cũng mới tham gia 4r chưa lâu.

Xuan Vu

Nông dân @
Mua vài con nuôi chơi hay mua nhiều lâu dài vậy bạn. Nếu mua lâu dài cho giá đi. Nhưng tôi ở Long An, nếu bạn mua thì làm sao đây.....

betwin99

tất đất tất vàng
Mua vài con nuôi chơi hay mua nhiều lâu dài vậy bạn. Nếu mua lâu dài cho giá đi. Nhưng tôi ở Long An, nếu bạn mua thì làm sao đây.....
e mua 1 hay 2 cặp nuôi cảnh ah, bác còn loại chum cu nao nữa k ngoài cu xanh

Xuan Vu

Nông dân @
Bạn có mua thường xuyên không vì giá cả lên xuống không nhất định. Nếu mua nhiều và thường xuyên thì mới biết giá được
[DOUBLEPOST=1426767861][/DOUBLEPOST]Còn 1 hai cặp thì không bán đâu , lý do xa quá

betwin99

tất đất tất vàng
Bạn có mua thường xuyên không vì giá cả lên xuống không nhất định. Nếu mua nhiều và thường xuyên thì mới biết giá được
[DOUBLEPOST=1426767861][/DOUBLEPOST]Còn 1 hai cặp thì không bán đâu , lý do xa quá
E mua nuôi cảnh, e có đứa e ở sg, bác ở đâu long an

onggiaogia

Nhà nông nghiệp dư
Ít quá đi giao tiền xăng hết rồi bạn ơi hi hi
Bác Xuan Vu ở Đức Huệ, từ đường Nữ Dân Công Bình Chánh xuống còn xa không bác. Rất muốn xuống bác để tham quan, học hỏi, mua cut hac he.

lequangdata

lequangdata.byethost6.com
Bác @Xuan Vu ơi,
Bác có thể cho tôi và bà con xem hình 3 trong 4 loại cu mà bác có (loại thứ 4 tôi cũng có thì bác đừng đăng :)). Tôi chưa biết phân biệt 3 loại chim này.
Hồi trước tôi bắt được 1 con nuôi rồi sau đó chán thả nó về với thiên nhiên, nó có bay về thăm tôi vài lần rồi đi luôn ! hay có người bẫy được nó cũng không biết.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH