• Cần mua đất làm trang trại ở Tuyên Quang

Thảo luận trong 'Mua bán Đất nông nghiệp & Trang trại' , 22/12/10

1. long1983 Nhà nông nghiệp dư

em o hn muon mua dat tuyen quang lam cai vac co duoc khong:confused:

Đang tải...
    2. A-Z

A-Z Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Kinh doanh
      chào bạn Long1983!
      Trước khi đăng bài mời bạn đọc hướng dẫn đăng bài trc nhé. Chi tiết xem tại đây: http://agriviet.com/home/showthread.php?t=30957 . Bạn nên sử dụng tiếng Việt có dấu khi viết bài và nội dung bài viết cần phải chi tiết và đầy đủ nhé.

3. nuoide

nuoide thanquangninh.vn VIP

Nghề nghiệp:
      Bán Ba Kích Rừng
      Theo mình thì không? Mình là Rể TQ lên đó nhiều rồi.

Nếu mình là bạn mình tìm đất trên Hòa Bình , VĨnh phúc sẽ tiện hơn vì hai tỉnh này vẫn có những thuận lợi nhất định . Giáp Hà nội tiện đi lại vận chuyển , Nếu hên ,rất có thể bạn mua được đất giáp những khu quy quạnh đô thị vệ tinh sau này ,hoặc những khu nghĩ dưỡng . Do đó việc tiêu thụ cũng ổn hơn

Tuyên Quang là đất thuần nông , Mặc dù thủy điện Na Hang đang được xây dựng . Nhưng đường xá ko được tốt lắm . Đường nhỏ , các chuyến xe lên Tuyên Quang rất ít , Việc vận chuyển tiêu thụ nông sản Tại chỗ cũng như đưa về Hà nội rất khó khăn . Thị xã Tuyên Quang cũng đã được đẩy lên THành Phố . Nhưng tôi lên đó thấy mật độ xe cộ đi lại vô cùng thưa thớt nói chung là chưa phát triển mấy .

4. long1983

long1983 Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      o nha
      Em cảm ơn anh, nhưng mả giá đất hòa bình và vỉnh phúc tương đối cao. anh nuôi dế ơ quảng ninh hả, em đang tính làm cái trai nuôi con dúi tư vấn em cái:rolleyes: