Cần Mua Gà Rừng 1 Tuần Tuổi (100%)

• Thread starter netviet710
  • Ngày gửi
N

netviet710

Guest
Em ở TPHCM, các tỉnh lân cận cần mua vài chú chíp chíp rừng (100%) khoảng 1 tuần tuổi, anh chị em nào có xin cho em cai giá !!!:huh:

Last edited by a moderator:
Hiện tại chung tôi có 20 con gà trống rừng trưởng thành (gà rừng 100%) giá 300k/con. gà này làm giống la nhất

Em ở TPHCM, các tỉnh lân cận cần mua vài chú chíp chíp rừng (100%) khoảng 1 tuần tuổi, anh chị em nào có xin cho em cai giá !!!:huh:

Gà 50% hoặc 70% , giá 50-100k/chú.

Làm sao bạn tìm được gà 100% rừng 1 tuần tuổi được cơ chứ, cái này chỉ có bắt ngoài rừng, hoặc nhặt được trứng, nếu có giá sẽ cao lắm, mà nuôi được 1 tháng, chết 80%!

mình chuyên bán gà rừng rặc nhưng 1 tuần tuổi khó lắm bạn ah! cúc bạn tìm đc

hiện tôi đang co 1 cặp trông mai rưng 100% va đẻ lứa đầu tiên 8 qua làm vỡ 1 em con lai 7, đang ấp, không hiểu lý do tai sao trứng lai rơi ra ngoài
( chắc là do con trông nó phá) vỡ mất 1 em nữa thế là con 6 em tha vào nước thì phát hện ra đi mất 1 em hiện giờ còn 5 em thành hình khoảng giữa tuần tới sẽ nở.

nuôi nhím

Mình muốn nuôi nhím nhưng không biết bắt đầu từ đâu nếu bác nào có kinh ngiệm ;)xin chỉ giùm
---------------
Mình muốn tìm mua một cuốn sach về kỷ thuật nuôi nhím,mình kiếm trên mạng nhưng sách đả hết ,Bác nào biết xin chỉ giùm.
---------------
:huh:
Mình muốn nuôi nhím nhưng không biết bắt đầu từ đâu nếu bác nào có kinh ngiệm ;)xin chỉ giùm
---------------
Mình muốn tìm mua một cuốn sach về kỷ thuật nuôi nhím,mình kiếm trên mạng nhưng sách đả hết ,Bác nào biết xin chỉ giùm.
mình muốn biết ờ Hà Tỉnh có trang trại nào nuôi nhím chưa,giá một cặp nhín giống là bao nhiêu?

Hiện tại chung tôi có 20 con gà trống rừng trưởng thành (gà rừng 100%) giá 300k/con. gà này làm giống la nhất
em này nhìn đẹp lắm.
nhưng đuôi lại không giống em gà rừng thường thấy:unsure:
Gà bác thuần 100%, bác lấy giống ở đâu vậy ?

Gà rừng này lai quá nhiều rồi bạn ạ. bạn nhìn xem cái chân và lông đuôi của nó đó

minh cần mua nè bạn,nhấn tin cho mình cái giá nha,có gà mái không bạn,điện thoại minh 0903397296

Con này lai toét tòe loe rồi bạn ơi!

Con này gọi là thuần thì được, chứ gọi 100% thì vô lý!

hình bác bubba up mới đúng là rừng 100% .
gà nhà em cũng vậy đó...

bác bubba có gà rừng con rặc không? mình đang tìm thêm vài gà con rặc nè. show hàng mái rặc va 2 con cho các bác xem nhé.các bác cứ đánh giá thoải mái nhé. thick khoe gà.hixx

<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_3 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>
</TD><TD class=td2 unselectable="on">Bấm vào đây để xem với kích cỡ đầy đủ.</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_8 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>
</TD><TD class=td2 unselectable="on">Bấm vào đây để xem với kích cỡ đầy đủ.</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_4 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>

<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_7 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>

gà con nhé
<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_2 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>

<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_6 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>

<TABLE id=ncode_imageresizer_warning_1 class=ncode_imageresizer_warning width=800><TBODY><TR><TD class=td1 width=20>

Hình gà rừng rặc của Bac Bubba post lên đúng là quá chuẩn, khi nào trứng gà rừng rặc của Bác nở, nhớ bán lại cho em vài cặp gà con nhé , Thanks !

Back