cần mua giống gà hmong thuần chuẩn

• Thread starter conchimxanh2008
  • Ngày gửi
hôm trước tết em có mua vài con gà hmong lai về ăn thịt nhưng thấy thịt của nó cũng giống gà tam hoàng ăn cũng được nhưng thịt ko dai = gà ta thả vườn , nên muốn tìm và mua gà hmong thuần chủng về thả rẩy nuôi thử xem nó thế nào ma trong miền nam này thì thấy ít người bán quá chỉ toàn gà lai ko , nên muốn hỏi địa chỉ chổ bán gà hmong thuần chủng về nuôi thử ai biết chỉ dùm em với

em cũng mới mua 100 con gà hmong ở trại thụy phương hà nội nhưng cũng không biết có phải là gà thuồn chủng không lữa em mua với giá 7500\con thấy ló cũng nhanh lớn nhưng con thì 5 ngón chân con thì 4 ngón có nhiều con khác nhau cũng không biết thế lào lữa không biết có phải gà lai hay không mong các bác có kinh nhiệm về giống gà lày chỉ bảo thêm vê gà hmong lai và thuồn chủng có gì khác nhau , và cách phân biệt , em cảm nơn rất nhiêu

gà hmong thuần chủng cò 4 ngón chân + lông đen thui , gà của bạn mua chắc gà lai rồi

em cũng không rõ vì em tháy gà có đủ màu sắc trắng, đen, tía và có cả màu như gà ai cập lữa và em cũng cả gà ác lữa ,lói chung là những con gà hmong có con thì 4 ngón và đô con thì 5 ngón

Last edited:

Back