Cần Mua Nhím

• Thread starter Bùi Huy Tấn
  • Ngày gửi
B

Bùi Huy Tấn

Guest
-tôi có dự định nuôi nhím sinh sản và thương phẩm. Nhưng ko biết mua giống ở dâu đạt chất lượng, giá cả thế nào..... ai biết xin chỉ giúp. Chân thành cảm ơn.

tuong con ky da con kho , chu con nhim thi anh len mang search se co day!nhieu lam

nhim

chào bạn cong_halong.hôm rồi mình cũng về xem đàn nhím của bạn rao bán(nhà mình cũng nuôi nhím được 9 năm rồi hiện tại cũng có 45 cặp nhím sinh sản)nói chung theo kinh nghiệm của mình nhìn nhận về chất lượng đàn nhím của bạn thì mình không có ý kiến gì,giống rất tốt và khỏe,nhưng vì giá cả thì bạn có thể bớt cho mình chút ít được không?(hôm về lại không gặp bạn mà chỉ có ông nuôi ở nhà nên mình nói ông ấy nhất định không đồng ý bớt)mình đang có ý định mở rộng thêm trang trại của mình ,bạn xem lại giá và điều chỉnh cho mình một chút nếu được mình sẽ bắt hết cho bạn,trả lời mình sớm nhé.dung_halong@yahoo.com

chào bạn honghanh_hoanhbo.hôm rồi mình cũng về xem đàn nhím của bạn rao bán(nhà mình cũng nuôi nhím được 9 năm rồi hiện tại cũng có 45 cặp nhím sinh sản)nói chung theo kinh nghiệm của mình nhìn nhận về chất lượng đàn nhím của bạn thì mình không có ý kiến gì,giống rất tốt và khỏe,nhưng vì giá cả thì bạn có thể bớt cho mình chút ít được không?(hôm về lại không gặp bạn mà chỉ có ông nuôi ở nhà nên mình nói ông ấy nhất định không đồng ý bớt)mình đang có ý định mở rộng thêm trang trại của mình ,bạn xem lại giá và điều chỉnh cho mình một chút nếu được mình sẽ bắt hết cho bạn,trả lời mình sớm nhé.dung_halong@yahoo.com

Back