Cần Mua Thỏ Giống

• Thread starter Ph
  • Ngày gửi
P

Ph

Guest
Lời Đầu Tiên là thành viên mới xin chào các anh chị trong Diễn Đàn :D
hiện em đang có ý định nuôi thỏ New Zealand có anh chị nào trong diễn đàn bán con giống và bao tiêu sản phẩm ở tây nguyên cụ thể là Gia Lai không,nếu có thì liên lạc với em email em là: vtdu83@gmail.com
chúc cho diển đàn ngày càng phát triển,hy vọng được hợp tác chăn nuôi với các anh chị trong diễn đàn

Last edited by a moderator:
chao anh minh cung dang o gia lai co vai loi gop y nhe
thoi tiet o gia lai noi rieng va o tay nguyen noi chung rat ko thich hop de nuoi tho ngoai vi vay minh khuyen ban nen noi tho lai de co kq tot hon.
ban hay tham khao nhe neu co kho khan hay lien lac 0949842446 rat vui long giup do

Bạn nên nuôi Đà Điểu hoặc Gà Sao. Nuôi Đà Điểu hoặc Gà Sao lãi rất cao, có thể nói là siêu lợi nhuận đó bạn à. nhiều người trở thành tỷ phú rồi đó.

Gà sao dễ nuôi và dễ tiêu thụ không bạn?giá hiện tại là bao nhiu tiền / kg?có hay bị bệnh như gà ta không/

anh tiếngdan_codon có thể tư vấn cho em thêm chút nửa được không là mình nên nuôi thỏ gì và mua con giống ở đâu và có bao tiêu sản phẩm không anh. thank anh trước.à mà anh ở gia lai cụ thể là ở đâu vậy hôm nào fone anh đi uống cafe để làm quen hihi

Chào Trung!
Bạn có trang trại chăn nuôi ở đâu vậy?có thể cho mình tới tham quan và nhờ bạn tư vấn về kỹ thuật nuôi được không?như: Dúi,bồ câu Pháp...,mong chờ tin bạn và bạn có thể cho mình biết giá Dúi giống và Dúi thường bao nhiêu tiền 1 cặp?thanks

anh tiếngdan_codon có thể tư vấn cho em thêm chút nửa được không là mình nên nuôi thỏ gì và mua con giống ở đâu và có bao tiêu sản phẩm không anh. thank anh trước.à mà anh ở gia lai cụ thể là ở đâu vậy hôm nào fone anh đi uống cafe để làm quen hihi

mình cũng ở Gialai nè. Nếu bạn muốn nuôi thỏ mình có thể bao tiêu sản phẩm cho bạn

hiện em đang có ý định nuôi thỏ New Zealand có anh chị nào trong diễn đàn bán con giống và bao tiêu sản phẩm ở Vĩnh Phúc,nếu có thì liên lạc với em email em là : dungnvvp@gmail.com
Cảm ơn nhiều
---------------
các anh các chị ai có tài liệu gì về cách chồng rau mầm bằng rơm rạ( thay vì dùng sơ dừa ) thì làm ơn cho em với
cảm ơn các anh chị

Last edited by a moderator:

Back