Cần mua Cần mua trăn con

• Thread starter tieudu2010
  • Ngày gửi
cho mình xin đồng hành với bác nha. minh cũng đang cần mua Trăn giống bà con nào có bán thì điện thoại cho minh nha. mình ở Bến Tre

Chào...
mình mới mua muộn đợt trăng này được 3 con...
mình có chỗ này cung cấp trăng chất lượng ok... về nuôi tốt không lo bị bệnh ... trước mới mua gặp chỗ kia ở TP Tân An về nuôi bệnh quá... mình có chỗ này bạn nào cần thì mình chỉ cho.. cũng ở gần TP Tân An... chuyên mua bán Trăng mọi lứa...

Thân chào!

Chào...
mình có chỗ này cung cấp trăng chất lượng ok... về nuôi tốt không lo bị bệnh ... trước mới mua gặp chỗ kia ở TP Tân An về nuôi bệnh quá... mình có chỗ này bạn nào cần thì mình chỉ cho.. cũng ở gần TP Tân An... chuyên mua bán Trăng mọi lứa...

Thân chào!

Trăn bác mua nhiêu con vậy bác?

Long An là thị trường trăn giống mà bạn.
nhung het mua rui.minh tim xem co ai con ko?cam on ban nha

Chào...

Thân chào!
cam on bac!
co the cho minh dia chi hay so dt lien lac noi ban tran ko?

Mình đang tìm mua trăn con về nuôi.ai co goi mai cho minh nhe.tieudu2010@gmail.com.bao gia va cho dia chi cu the.thanks!

có nhiều lắm bạn mua bao nhiêu con

cho mình xin đồng hành với bác nha. minh cũng đang cần mua Trăn giống bà con nào có bán thì điện thoại cho minh nha. mình ở Bến Tre

--------

Mình đang tìm mua trăn con về nuôi.ai co goi mai cho minh nhe.tieudu2010@gmail.com.bao gia va cho dia chi cu the.thanks!

tôi có một số con nè, giá lúc này tùy theo kon bự hay nhỏ bạn

Last edited by a moderator:
Mình có 2 con trăn gắm mỗi con 3kg, bạn mua ko, mình ở Long An; đt 0933597910, bạn muốn trăn từ 4-7 kg vẫn có nữa.
Chào...

Thân chào!
bác có số của lái trăn ở long an ko cho mình xin với
Long An là thị trường trăn giống mà bạn.
mình muốn bán trăn bạn có biết số dt của lái trăn nào ko chỉ mình với

--------
bạn có mua trăn ko bao nhiêu 1kg loại 6kg/con
bạn cho mình xin địa chỉ với

tôi có một số con nè, giá lúc này tùy theo kon bự hay nhỏ bạn

Last edited by a moderator:
Bán trăn j thế số kí thế nào, tình trạng sk ra sao, địa chỉ ơ đâu

Back