• cần mua túi nilon để chứa khí bioga

Thảo luận trong 'Các vấn đề khác về nông nghiệp' , 21/8/15

1. tiến Đạt 8386 Học làm nông dân

Chẳng là thế này các bác à.em đang có ý định dùng bioga để chạy máy phát điện.tìm được chỗ mua rồi nhưng em chưa tìm được chỗ mua túi chứa khí bioga để chạy máy phát điện.e o phú thọ có bác nào biết chỗ nào bán ko chỉ dùm e với.ai đã từng dùng máy phát điện bằng bioga rồi xin cho ý kiến về tuổi thọ máy có dùng được lâu bền ko.e thấy mấy người họ bảo máy đó nhanh hỏng lắm có phải ko các bác.và em muốn dùng loại 5kw nhug có bán lại ko có loại đó chỉ có loại 2.5kw thôi.e định mua trên trang dogiadung.net .bác nào biết chỗ khác bán loại 5kw ko chỉ dùm e với.xin đa tạ các bác nhé

Đang tải...
    2. thanh truc

thanh truc Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      ky su dien tu
      mua nhieu ko??

3. tiến Đạt 8386

tiến Đạt 8386 Học làm nông dân

Chắc mình phải mua khoang 50m bạn biết chỗ nào bán chỉ mình với

4. vodinhtien

vodinhtien Lão nông

Túi nhựa chứa trữ khí bioga để tạo ổn áp chạy máy phát điện thì đến các chỗ làm mui bạt xe, người ta sẽ cắt bạt, "hàn" túi theo kích thước bạn yêu cầu.
      Tôi đã chạy thử máy phát điện từ bioga rồi. Nó nóng khủng khiếp nên rất mau hư hỏng. Người ta thường mua nhiều máy cũ về độ lại để chạy phát điện, mỗi lần luân phiên chạy một máy trong khoảng 1 tiếng cho nó bớt nóng.
      Có loại máy chuyên dùng chạy bioga nhưng phải nhaạp từ Hàn Quốc rất đắt tiền.
      Vì vậy neu bạn chưa lam thi khuyen khong nên làm, vi khong hiệu quả.

5. tiến Đạt 8386

tiến Đạt 8386 Học làm nông dân

Cảm ơn về những chia sẻ của bác.để e tham khảo thêm