Cần mua vỏ bao ximăng

Sinh ra từ làng quê 89

Nông dân 9 hiệu!
Tôi cần mua khoảng 1000 vỏ bao ximăng. Ai có hay biết nơi bán thì làm ơn cho tôi xin thông tin va địa chỉ liên lạc. Số đt của tôi 0947631358. Tôi xin chân thành cảm ơn!

Đinh lăng cũng ok, lúc trước tôi cũng có ý định trồng đinh lăng trong bao như bác vậy đó, nhưng nhhĩ đi nghĩ lại trồng nhiều ko biết tiêu thụ ở đâu nên tôi quyết định trồng gừng

Sinh ra từ làng quê 89

Nông dân 9 hiệu!
Đinh lăng cũng ok, lúc trước tôi cũng có ý định trồng đinh lăng trong bao như bác vậy đó, nhưng nhhĩ đi nghĩ lại trồng nhiều ko biết tiêu thụ ở đâu nên tôi quyết định trồng gừng
Bác trồng gừng trong bao cát bjo chưa? Mà bác trồng nhiều kô?

Đinh lăng cũng trồng bao được hả bác. Trồng như thế nào bác nói khái quát được không.

Bác trồng gừng trong bao cát bjo chưa? Mà bác trồng nhiều kô?
Tôi đang trồng gừng trong bao, hiện tại tôi đang sử dụng 2 loai bao 1 là bo ximăng cắt đôi và 1 là túi nolon đen loại chuyên dụng dùng riêng cho trồng gừng (đăt hàng sản xuất riêng). Gùng mình trồng được 4 tháng rồi, mình trồng đưọc vài ngàn bao, sắp tới mình làm thêm 1 ít nửa

[DOUBLEPOST=1430715555][/DOUBLEPOST]
Đinh lăng cũng trồng bao được hả bác. Trồng như thế nào bác nói khái quát được không.
Đinh lăng mình chưa trồng bác ah

Sinh ra từ làng quê 89

Nông dân 9 hiệu!
Tôi đang trồng đinh lăng trong bao và gừng. Thấy cũng rât khả quan. Trồng như ng ta trồng trong chậu cảnh thôi mà.

Tôi đang trồng đinh lăng trong bao và gừng. Thấy cũng rât khả quan. Trồng như ng ta trồng trong chậu cảnh thôi mà.
Trồng đinh lăng số lượng nhiều vậy tiêu thụ có dễ không bác, em chỉ ngại trồng mà không có đầu ra thì khổ
Rất mong sự tư vấn của các bác

Tôi đang trồng gừng trong bao, hiện tại tôi đang sử dụng 2 loai bao 1 là bo ximăng cắt đôi và 1 là túi nolon đen loại chuyên dụng dùng riêng cho trồng gừng (đăt hàng sản xuất riêng). Gùng mình trồng được 4 tháng rồi, mình trồng đưọc vài ngàn bao, sắp tới mình làm thêm 1 ít nửa

[DOUBLEPOST=1430715555][/DOUBLEPOST]
Đinh lăng mình chưa trồng bác ah
bác cho em hỏi ;à cai bao nilon đen bác đặt riêng cho trồng gừng ấy thì mua 1 kg bao nhiêu tiền và 1 kg thì được bao nhiêu cái vậy ?

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH