Cần Thơ- bán bồ câu gà mỹ các loại

• Thread starter tkhanh
  • Ngày gửi
cám ơn bạn đã góp ý, dạo này hơi bận nên không up hình lên được, khi nào rãnh thì sẽ up lên cho anh em xem.

Cám ơn bạn đã quan tâm. Nhà mình 1 nữa con giống là không lem nữa còn lại thì lem, mình nuôi lâu rồi thấy loại lem nhưng lại lớn con như loại không lem vậy đó. Bữa nay mình chưa chụp được khi nào rãnh mình chụp mấy cặp chuẩn không lem cho bạn xem.

Bồ câu nâu đẹp quá đẹp thật nhỉ !

uppppppppp cám ơn anh em ủng hộ, BCG tạm thời hết hàng, khoản 1 tháng nữa mới có hàng. Hiện tại mình có 2 cặp BCG màu trắng và đen ( cha me màu đỏ hung nhưng do đột biến về màu lông nên con sinh ra có màu đen và trắng) mới được 3 tháng tuổi khi nào có BCG con (loại màu đen và trắng) sẽ báo cho a e hay.

BCG hiện tại đã có hàng nha anh em.

cho minh hoi cai

bo cau ga minh mua de roi ma can co 700g a? 1 cap mau hung do.chac minh bi lua roi dung khong? ma minh thay no to ghe. neu dung nhu cac ban noi no ma vao khoang 1,2kg chac to giu a?

bo cau ga minh mua de roi ma can co 700g a? 1 cap mau hung do.chac minh bi lua roi dung khong? ma minh thay no to ghe. neu dung nhu cac ban noi no ma vao khoang 1,2kg chac to giu a?

cam on ban da quan tam, ban mua cap do o dau vay, neu muon mua giong tot thi luc mua ban nen coi cap bo me ntn roi ha mua cap con, luc mua ve thi bo sung them khau phan an de tang trong cho bo cau con.

Bo cau to da co hang roi nha anh em.

Bạn chụp hình loại bồ câu tơ + đẻ trên bàn cân dùm mình. Nếu ok mình sẽ qua bắt 1-2 cặp.

Hien tai bo cau to loai 3 thang da co hang, khoan 4 cap (do so luong bo cau de hien tai con it nen bo cau to hoi it), a e nao dt luc truoc dat hang thi tranh thu lai bat dum minh.

Back