Cần Thơ-Bán Nhím Giống

• Thread starter Hoàng Dũ
  • Ngày gửi

03 nh&iacute;m c&aacute;i con 2kg/con: 10 triệu/con.</p><p>C&aacute;m ơn đ&atilde; xem tin.Ch&uacute;c một ng&agrave;y vui vẽ!</p>

Nhím loại 2kg về nuôi mấy tháng có thể sinh sản được vậy bác?
Nuôi con này có khó không? Hi em đang tìm hiểu con này và đang tìm nơi nào chất lượng tốt gái rẻ là mua về nuôi!

Nuôi con này có khó không? Hi em đang tìm hiểu con này và đang tìm nơi nào chất lượng tốt gái rẻ là mua về nuôi!
Sớm đẻ thì từ khoảng 10 tháng, một năm. Chậm thì có khi phải tới 1,5 năm hoặc lâu hơn nữa. Song, phần lớn sẽ đẻ vào khoàng từ 13 đến 16 tháng tuổi.
Nào hãy nhanh tay lên bạn ơi, thời gian không chờ ai đâu.

tiếp tay cho người bạn đồng hương,nhím cần thơ
có người em bạn đang "ngắm" tới con dúi,nơi bạn đồng hương có bán hôn ?
Mình nghĩ nuôi Dúi rồi, nếu em bạn muốn nuôi thì mình tư vấn những gì mình biết.Nhưng khi nuôi con này phải tính toán kỷ nghen "chua lắm". Hiện tại mình chỉ nuôi nhím thôi, nhím dễ nuôi, không tốn nhiều công chăm sóc, thời gian rảnh làm thêm việc khác kiếm cơm được. Nếu bạn ở Cần Thơ bửa nào rảnh ghé mình chơi sẳn sàng chia sẻ kinh nghiệm. Chúc bạn có quyết định đúng!:wub:
---------------
Như Anh Ba Phỉ đã nói. Còn một yếu tố nửa là cách chăm sóc nhím( chế độ ăn thích hợp+vệ sinh chuồng trại sạch sẽ......), còn bạn bỏ phế nó thì,....Chúc bạn mau có nhím nuôi.:wub:

Last edited by a moderator:
tiếp tay cho người bạn đồng hương,nhím cần thơ
có người em bạn đang "ngắm" tới con dúi,nơi bạn đồng hương có bán hôn ?
chúc bác bác hoàng vũ một ngày buôn bán thật đắc hàng nhé!!!
nếu em của anh maquemau thích nuôi Dúi thì hãy alo cho mình hiện mình đang có dúi giống nè!!! anh em mình để giá hữu nghị cho. lúc trước mình cũng có buôn bán nhím với bác hoàng vũ mấy lần.
đt: 0937384003

Last edited:

Back