cần tiền bối nuôi chim giúp ạ

• Thread starter hungxuyen
  • Ngày gửi
Nhà em mới nuôi vài con bồ câu. 1.2 hôm nay thấy 1 con không ăn mà cứ quanh quanh chuồng, hôm nay kiểm tra thấy mắt và mỏ nó bị đóng vẩy. K biết đó là bệnh gì và điều trị sao ạ. Các tiền bối có thể giúp em được không. E ở miền bắc giòe đang đổi mùa và e nuôi bồ câu thả ạ

Nhà em mới nuôi vài con bồ câu. 1.2 hôm nay thấy 1 con không ăn mà cứ quanh quanh chuồng, hôm nay kiểm tra thấy mắt và mỏ nó bị đóng vẩy. K biết đó là bệnh gì và điều trị sao ạ. Các tiền bối có thể giúp em được không. E ở miền bắc giòe đang đổi mùa và e nuôi bồ câu thả ạ
Cứ kháng sinh mà dùng thôi bạn, và dùng xi lanh 50 bơm cám cho nó nữa xem ntn thôi, phải xem thì mới biết rõ bệnh được.

b mua tylosin 50 về nhỏ vào mắt và mũi cho nó,nhớ cậy vẩy ra trước khi nhỏ thuốc nhé
b tham khảo thêm kinh nghiệm nuôi chim tại trang web cá nhân của mình nhé
https://sites.google.com/site/bocauphapgiong/ky-thuat-nuoi-bo-cau-phap

Back