cần tìm chổ bán hoa lan hồ điệp ở tp.hcm

• Thread starter langtu_tq
  • Ngày gửi
L

langtu_tq

Guest
Mình muốn mua khoản vài chục rọ lan hồ điệp về bán tết nhưng tìm hoài mà không thấy chổ bán. các bạn có ai biết ở thành phố hồ chí minh có chổ nào bán chỉ giúp cho mình. giá lan giao động khoản 45k đến 55k là ok. nếu mắc hơn mình không có tiền mua.hic. cảm ơn các bạn nhiều.

Mình muốn mua khoản vài chục rọ lan hồ điệp về bán tết nhưng tìm hoài mà không thấy chổ bán. các bạn có ai biết ở thành phố hồ chí minh có chổ nào bán chỉ giúp cho mình. giá lan giao động khoản 45k đến 55k là ok. nếu mắc hơn mình không có tiền mua.hic. cảm ơn các bạn nhiều.

Mức giá bác đưa ra hiện tại ko còn hàng nữa , hàng loại này đã được chào bán hồi tháng 11 Dương lịch :D Hiện tại chỉ còn hàng giá dao động từ 130-150K , hàng đẹp , lá bản to , đảm bảo nở 100% . Đối với hàng từ 45-55K thì . . . hên xui :rolleyes:

thank anh. anh biet o dau co ban khong a? gia cua anh thi cao qua em so ban khong duoc.

bạn ra đường hoàng văn thụ - quận tân bình- hcm, khúc bên hông công viên hoàng văn thụ đó, nơi này bán sỉ sát giá luôn, dưới bến tre, thị xã khúc gần làng S.O.s có 1 vườn lan bán giá cũng rẻ lắm...!

Back