Hợp tác Cần tìm đối tác phân phối sản phẩm phân bón lá chất lượng tại 3 miền

• Thread starter qp_pb8384
  • Ngày gửi
Em ở Cà Mau, chủ yếu là chồng lúa và hoa màu. Không biết bên anh sản phẩm có phù hợp với các loại này không? Muốn mở đại lý BVTV. Anh gửi báo giá và thông tin sản phẩm vào địa chỉ mail này dùm em: thinh.nv2909@gmail.com.
Dòng lúa và hoa màu mình có khoảng hơn 20 loại liên quan vùng bạn có thể dùng, ok mình sẽ trao đổi chi tiết rõ hơn qua email nha, cảm ơn bạn đã quan tâm!

Quá trình nghiên cứu và phát triển sản phẩm luôn luôn cần thiết nhằm không ngừng cải tiến chất lượng sản phẩm và đáp ứng nhu cầu vốn luôn đa dạng của các loại cây trồng, thổ nhưỡng và đặc điểm trồng trọt, canh tác của từng vùng miền, ect :)

Cảm ơn Agriviet đã cho công ty mình nhiều cơ hội hợp tác với các bạn cùng ngành nghề!

Phân bón lá chất lượng, giá siêu cạnh tranh cần mở rộng thị phần phân phối trên toàn quốc!

Sản phẩm đa dạng, phong phú; chất lượng đảm bảo; công thức phù hợp cho từng vùng miến thổ nhưỡng cần tìm đối tác cung ứng trên toàn quốc!

sản phẩm cho Bông Sen vùng ĐỒng Tháp Mười cần tìm nhà phân phối và tiêu thụ!

Nhà mình có mảnh vườn cằn cỗi trồng vài cây ăn trái, mang chút phân về bón là thấy hiệu quả liền, cho rau, đu đủ, táo, cóc và ổi luôn nha!

Cần tìm nhà phân phối phân bón lá chất lượng tại các tỉnh Ninh Thuận, Bình ĐỊnh, Bến Tre và An Giang!

Phân bón chất lượng đảm bảo cho nhà nông phát triển và đạt vụ mùa bội thu!

Hôm nay mình nhận được một cuộc điện thoại, nghe xong rất vui. Một chị là đại lý, thật ra là chủ một cửa hàng phân bón lá rất rất nhỏ ở miền Tây, nhỏ đến nỗi chẳng có xe chành nào thuận đường đi qua để có thể gửi hàng. Chị đặt hàng mình chỉ 3 thùng thôi nhưng lần lượt mãi xe công ty chưa bữa nào sắp xếp giao trực tiếp cho chị được :) chị thì cần hàng gấp, có nhắc mình 2 lần rồi, mình cũng hứa là tuần này chở. Nay chị gọi lại, báo là "hàng công ty tốt quá, người ta hỏi mua quá chừng, khi nào mới chở hàng cho chị?"!!! nghe xong mình mát cả ruột, rồi 2 chị em cũng tìm được phương án là nhờ xe khách. Cửa hàng tuy nhỏ nhưng rất dễ thương và sằng phẳng, khách hàng thân thiết của mình! :) Và tự tin hơn về chất lượng sản phẩm công ty mình không thua kém thuốc ngoại nhập hay công ty lớn nào khác nhé :)

Mình là ĐL ở Tây Ninh ...... Mình đang cần mở rộng đa dạng mặt hàng cho ĐL mình muốn xem mặt hàng của bạn ( Nếu có Wedsite thì cho mình cũng dc), Giá cả, Chiết khấu như thế nào ạ?
lh:phamlinh7391@gmail.com
Rất mong được hợp tác với cty!

Mình là ĐL ở Tây Ninh ...... Mình đang cần mở rộng đa dạng mặt hàng cho ĐL mình muốn xem mặt hàng của bạn ( Nếu có Wedsite thì cho mình cũng dc), Giá cả, Chiết khấu như thế nào ạ?
lh:phamlinh7391@gmail.com
Rất mong được hợp tác với cty!
Cảm ơn bạn đã quan tâm, mình gửi email trao đổi trực tiếp với bạn nhé!

Công Ty Hoá Sinh Nanolife cần tìm cộng tác viên

chào bạn.
mình cung quang tâm vấn đề này vì mình cũng có ý định làm nhà phân phối ở Khánh Hoà và Đaklak
Bạn có thể cho mình biết bản giá được không. Email. khoitv50xd@gmail.com
Công Ty chúng tôi hiện đang cần cộng tác viên Kinh doanh các sản phẩm phân bón tại các khu vực trên. Rất mong được hợp tác với bạn Khôi. Chúng tôi sẽ gửi hinh ảnh mẫu sản phẩm nếu bạn quan tâm. Xin lưu ý sản phẩm công ty hoàn toàn nhập khẩu.

chào bạn mình ở Đawk nông đang mở vựa cây giống . mình cũng quan tâm vấn đề phân bón lá và tbvtv mình có ý định kinh doanh thêm. cty bên bạn có chính sách gì ko , giá cả và chất lượng như thế nào vậy bạn . rất mong được hộp tác với bạn

Chao ban Tan, ban cho minh sdt hoac email de minh tien lien lac nhe, cam on ban!Phân bón lá sản phẩm phù hợp cho nhiều loại cây trồng, thổ nhưỡng cần tìm đại lý tại Ninh Thuận, Đồng Nai và Lâm Đồng, Tây Ninh, Bình Dương.

Last edited by a moderator:

Back