Cần tìm người hợp tác làm trang trại ở hải dương

• Thread starter MR bill
  • Ngày gửi
Hiện tại mình đang chuẩn bị thuê một lô đất ở tứ kì hải dương diện tích 3,7 mẫu. Dự định làm mô hình trồng cây ăn quả kết hợp với làm cây giống. Đất mình thuê 15 năm của dân, mình đã chuẩn bị cây giống đầy đủ. Hiện tại mình đang làm cho doanh nghiệp do đó mình cần hợp tác với 1 bạn nữa để làm mô hình này. Cách thức góp vốn hoặc là vốn mình đầu tư toàn bộ còn bạn bỏ công trông lom và chăm sóc, cái này bạn nào có thiện ý muốn hợp tác với mình thì sẽ trao đổi cụ thể sau.
Có thể liện lạc với mình theo số điện thoại 0976353354

Ông tìm tới già củng không có ai đâu - khỏi tìm mất công - chưa thuê đất thì khỏi thuê - thuê rồi thì nghĩ việc mà làm 1 mình đi

Trên đời này - cái gì khó nuốt thì chỉ có con vật nuốt mà thôi - chứ con người thông minh lắm
Cái gì dể nuốt thì ông khỏi mời

Kha kha !!!

Ông phải lên kế hoạch " thơm như hủ mắm tôm " thì mới được

Chúc ông thành công nhé !

Last edited by a moderator:
Sao lại nói thế? Cái gì cũng có thể.

Nếu các con tôi đã lớn, vào đại học hết
rồi, thì tôi sẵn lòng ở Mỹ trở về nhận
hợp tác làm vườn này. Chỉ cần thỏa thuận
cụ thể coi có thể vừa lòng cả đôi bên được
không thôi. Chưa bàn, chưa thỏa thuận, thì
làm gì mà đã bác bỏ nhau thế được?

Ông tìm tới già củng không có ai đâu - khỏi tìm mất công - chưa thuê đất thì khỏi thuê - thuê rồi thì nghĩ việc mà làm 1 mình đi

Trên đời này - cái gì khó nuốt thì chỉ có con vật nuốt mà thôi - chứ con người thông minh lắm
Cái gì dể nuốt thì ông khỏi mời

Kha kha !!!

Ông phải lên kế hoạch " thơm như hủ mắm tôm " thì mới được

Chúc ông thành công nhé !

Nếu ở Bến Lức Long An là mình tìm đến rồi pác ạ. Tùy thỏa thuận thôi chứ có gì đâu.

Sao lại nói thế? Cái gì cũng có thể.

Nếu các con tôi đã lớn, vào đại học hết
rồi, thì tôi sẵn lòng ở Mỹ trở về nhận
hợp tác làm vườn này. Chỉ cần thỏa thuận
cụ thể coi có thể vừa lòng cả đôi bên được
không thôi. Chưa bàn, chưa thỏa thuận, thì
làm gì mà đã bác bỏ nhau thế được?

Khoảng bao lâu nữa thì bác anhmytran có thể về VN được?
bạn liên lạc vào số 01233844042
Tôi đã gặp bạn Mr Bill này, bạn ấy rất nhiệt tình, tâm huyết, ai hợp tác được với bạn ấy thì rất hay! Tiếc là tôi chưa có duyên.

Nếu mà là đất thuê mà trồng cây ăn quả thì làm sao mà đủ chi phí trang trải ạ @@

minh cung đang rat can đat ma k co. minh thi kai co su huong chan nuoi hay toi boi ban hop tac dc k. ma hoi chu k pai ban bn tuoi minh sinh 1988 hop tac can pai sem co hop nhaubk nua ban ah vi lam an lau dai cai nay la quan trong lam. minh ngi neu trong cay va ket hop chan nuoi rat ok thuan ca doi dang ban co njk db k. nik minh la ( phan van quyên) neu ok hay lien lac cho minh vao do nc cu the nhe. minh ben hyng ten
hoạc bạn ơ đay co biết cho nao cho thue hay bán k chỉ cho minh voi. neu hop tac voi ban minh ma ben trang trai cg cab them tam mot 1 ha con neu k muon hop tac co cho nao tam 2 ha cho thue hoac ban dat dep chut chi jup m voi cam on nhieu nhe

Back