Hợp tác Cần tìm nhà cung cấp thuốc bvtv để phân phối tại bình thuận.

• Thread starter caty123
  • Ngày gửi
C

caty123

Guest
Xin chào các bác!

Em có 1 Đại lý chuyên kinh doanh các loại phân bón, thuốc BVTV tại khu vực huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận. Vị trí địa lý thuận tiện (nằm trên mặt đường QL1), em có nhà kho rộng >200m2, có mối quan hệ tốt với mạng luới C2 rộng khắp Bình Thuận và Ninh Thuận, có đội ngũ nhân viên sales có kinh nghiệm, rành địa bàn, có xe tải giao hàng đến C2. Do em từng công tác trong ngành thuốc BVTV gần 10 năm nên về thị trường, kỹ thuật... em nắm cũng tương đối. Nay em đăng tin này mong muốn bác nào có những sản phẩm thuốc BVTV tương đối tốt, giá cả hợp lý và chưa phát triển thị trường Bình Thuận, Ninh Thuận thì có thể cùng nhau để phát triển thị trường này ạ! Rất mong được hợp tác với các bác!

Các bác có thể liên lạc em qua điện thoại: 0937.530.444 (Vũ) hoặc email:
longthuanviet@yahoo.com.vn

Xin cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Tiêu chí bên anh như thế nào vậy anh vũ. có thể cho em biết thêm được không

Tiêu chí bên anh như thế nào vậy anh vũ. có thể cho em biết thêm được không
Tự thân vận động, khai phá thị trường mới, không dẫm chân người đi trước và tẩy chay hàng nhái quá lộ liễu nhằm đánh lận con đen gây nhầm lẫn cho nông dân. Không gây chiến tranh về giá với doanh nghiệp khác, chống cạnh tranh không lành mạnh. vậy được không bạn?:lol:

đồng quan điểm với bạn !

Thanks bạn, thấy cách làm bên bạn không thích hợp với tiêu chí của mình.

Tự thân vận động, khai phá thị trường mới, không dẫm chân người đi trước và tẩy chay hàng nhái quá lộ liễu nhằm đánh lận con đen gây nhầm lẫn cho nông dân. Không gây chiến tranh về giá với doanh nghiệp khác, chống cạnh tranh không lành mạnh. vậy được không bạn?:lol:
đồng quan điểm

chào anh vũ , em bên công ty phân bón lá không biết anh có quan tâm về phân bón lá hay không nhưng nếu anh có quan tâm thì anh có thể ghé vào website: www.newriver.vn để tham khảo anh nhé

Back