Hỏi đáp Cần tìm trại thỏ nuôi 2-300 con gần Hà Nội

• Thread starter taikaivietnam
  • Ngày gửi
Chào các anh các chị, anh chị nào biết chỉ giùm em một số trại thỏ nuôi với số lượng vài trăm con thỏ cái giống New Zealand khu vực quanh Hà nội với ạ .Công ty em đang cần khảo sát và tiến tới hợp tác với các trại thỏ quy mô vừa . Em xin cảm ơn nhiều.

Chào các anh các chị, anh chị nào biết chỉ giùm em một số trại thỏ nuôi với số lượng vài trăm con thỏ cái giống New Zealand khu vực quanh Hà nội với ạ .Công ty em đang cần khảo sát và tiến tới hợp tác với các trại thỏ quy mô vừa . Em xin cảm ơn nhiều.
bây giờ có ý định nuôi có hợp tác ko?

bây giờ có ý định nuôi có hợp tác ko?
Dạ bên em phải qua xem cụ thể rồi mình bàn tiếp anh ạ. Anh đang có trang trại thỏ như em cần tìm ạ? Có gì anh liên lạc với em: 0932228158

Cho hỏi hợp tác như bên cty bạn là như thế nào? Có thể cụ thể cho mình hơn được k? Đại loại như cung cấp giống thỏ, bao tiêu sản phẩm...

Bác nói cụ thể chương trình hợp tác xem đc ko? Tôi diện tích chuồng khá nhiều. Nếu hợp lý tôi sẽ htac vs cty. Còn trại thì khu Sơn Tây vs Phổ Yren Thái Nguyên là có nh trại thỏ to.

Dạ nếu được thì hai bên sẽ hợp tác theo phương thức một bên bỏ đất một bên bỏ vốn đầu tư con giống quản lý kỹ thuật và đầu ra. Bên em đang trong giai đoạn khảo sát vì thực trạng nuôi thỏ hiện nay cũng không được lý tưởng như báo đài đang thổi lên.

Dạ nếu được thì hai bên sẽ hợp tác theo phương thức một bên bỏ đất một bên bỏ vốn đầu tư con giống quản lý kỹ thuật và đầu ra. Bên em đang trong giai đoạn khảo sát vì thực trạng nuôi thỏ hiện nay cũng không được lý tưởng như báo đài đang thổi lên.
Mình có khu đất khoảng 3000m2, có trại rộng 250m2, ở Sông Công Thái Nguyên. Cũng đang có ý định nuôi thỏ có gì mình gặp nhau xem có thể hợp tác được không nhé. Có gì Mail cho mình vào ĐC: Kinhtuchi1989@gmail.com

Mình có gần 3.000 gần cao tốc Láng Hoà Lạc, cách trung tâm hơn chục km. Giao thông rất tiện, bạn có thể qua khảo sát. Pm mình: 01668372966

Bạn có thể cung cấp cho mình tên công ty, địa chỉ để mình có thể qua tìm hiểu được k? Nhà mình có trang trại ở khu vực Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc. Đã nuôi thỏ khoảng 2 năm nay, nhưng chỉ khoảng 20-30 con cái, chứ chưa dấm nhân rộng vì sợ gặp khó khăn về đầu ra.

Back