cần vốn hợp tác làm nông

• Thread starter muonlamnongdan
  • Ngày gửi
Thân chào mn! Gia đình mình cũng gốc là nông dân, mình học xong lại đi theo con đường chính trị, sau đó cảm thấy ko thể tiếp tục lại chuyển sang làm trang trí nội thất, đi mãi mình cũng chẳng khá lên nổi trong khi địa phương mình thì nhiều người chăn nuôi, trồng trọt lại khá, thậm chí giàu lên. Vậy nay mình quyết định về làm nông. Hiện tại nhà mình rất thuận lợi cho chăn nuôi vì điện nước, giao thông tốt nhưng do làm ăn thất bại hiện kinh tế đang eo hẹp, mong dc hợp tác làm ăn với ai muốn chăn nuôi nhưng chưa có mặt bằng..

Bạn cho thêm thông tin về địa điểm, diện tích, hiện trạng đất, dự kiến chăn nuôi gì chưa để mọi người tham khảo thì mới biết có hợp tác được hay không chứ.

Bạn cho thêm thông tin về địa điểm, diện tích, hiện trạng đất, dự kiến chăn nuôi gì chưa để mọi người tham khảo thì mới biết có hợp tác được hay không chứ.
Diện tích
Chào bạn. Hiện trạng đất nhà mình thì có khoảng hơn 3ha, trong đó có 1/2 ha là ao ( được chia thành 4 ao) đang chuẩn bị thả cá ( có nước ra vào quanh năm), 1/2 ha đang dự định nuôi gà, vịt thả vườn với heo, 2ha dự định sẽ nuôi vịt công nghiệp nhưng do không đủ vốn nên đang tính xuống cây công nghiệp. Rất mong dc hợp tác với những người biết nắm bắt thời cơ và tính toán tốt để góp ý thêm. Nếu ac có cùng mục đích và cần những đk trên thì lh 0902613136

Back