• Dismiss Notice

Cảnh báo!

Thảo luận trong 'Chuyện cảnh giác / Người xấu - Việc xấu' , 27/2/12

1. chuhongquang Nhà nông nghiệp dư

Chào các anh chị em trong diễn đàn ! mình thường vào diễn đàn tham gia giao hàng ,mua bán .và có 1 người tên Đàm hồng Quang ở cao lộc Lạng sơn lừa .Mua cây công trình để bán sang Trung Quôc ban đầu tưởng ngườinayf làm ăn đứng đắn .và mình cho xem hàng ng nay đặt 1/4 ssoos tiền hàng hẹn mang hàng lên Lạng Sơn rồi trả tiền nhưng khi mang lên thì người này không tra và bảo cây xấu không bán đc .và cây không dùng đc (mình đã cho xem từng cây trc khi đánh" mình thấy người này có hành vi lừa đảo .vậy các anh chị hãy ccaanr thận với ng này đừng để như mình .đây là sddt của vợ chồng y:vợ :0916580488- chồng 0915218488 .
      bọn này toamnf lừa để ăn cướp không của người khác .

1 person likes this.
      Đang tải...
    2. Xuan Vu

Xuan Vu Đại gia nông nghiệp VIP

Đem hàng đi xa, hãy cẩn thận, chuyện này thường xảy ra lắm bạn ơi. Tôi sợ đóng hàng xuất khẩu lắm, nếu chưa nhận đủ tiền thì không bao giờ. đƯA ĐỦ TIỀN , NHƯNG NGƯỜI VẨN CÓ CÁCH LẬP LỘNG NHƯ THƯỜNG
      "THẦN THÁNH Ở XA, MA QUỈ Ở RẤT GẦN"

3. nuoide

nuoide thanquangninh.vn VIP

Nghề nghiệp:
      Bán Ba Kích Rừng
      Đây là chiêu bài quen thuộc của người Trung Quốc. Ai đã từng làm ăn với Tàu khựa đều biết về thủ đoạn ép giá này.

Nếu đã xem hàng thì để tự họ múc đi . Mình đưa ra họ ko lấy đưa về thì dở,nên nhiều người đành bấm bụng chịu hạ giá.Trường hợp dưa,nhãn,,, qua tân thanh,móng cái bị hoài

1 person likes this.
    4. nganbt

nganbt Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Học làm nông
      Thời buổi giờ tiền trao thì cháo mới múc nha bác, đặc biệt với nhà ông Hồ Cẩm Đào

5. chuhongquang

chuhongquang Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      kinh doanh
      okie! em cảm ơn các bác tiền bối chỉ bảo .em mà là moss của diễn đàn em delete cái taikhoan của bọn lừa đảo này đi

6. dongkt52a

dongkt52a Nhà nông chính hiệu

Nghề nghiệp:
      Farm
      Woa, 1 kinh nghiệm hay. thanks comment của các pác :) hehe

7. Yeunongdan

Yeunongdan Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Sản xuất và kinh doanh phân bón
      Tình trạng trái dừa ở bến tre cũng y như vậy, tâm lý trong kinh doanh là mạnh ai nấy sống nên mới bị họ lợi dụng.