cao ngựa nguyên chất

Bạn cho biết công dụng của cao ngựa đi bạn,con ngựa cái đặc của nó nhiều lắm, nhưng lúc nó giao phối thì rất đặc biệt hơn so vói các con vật khác đấy phải không bạn ?

Last edited by a moderator:
bố vŨ ơi đừng nghe nó nói , cao ngựa này người ta thường gọi là cao bạch ngựa .
công dụng là bồi bồ sức khỏe cho người già.
tráng dương bổ thận
tăng cường sức khỏe
phục hồi chức năng
cao bạch ngựa đã gây 1 vụ chấn động ở tphcm rồi , và người chủ phải bỏ trốn khi bị công an truy quét.
do thành phần cao bạch ngựa này hoàn toàn ko có tác dụng như kể ở trên
ngoài ra nó còn chứa những chất độc hại , rất dơ bẩn.gây hại cho sức khỏe con người.

người chủ của cao bạch ngụa đã phải bỏ trốn khi bị công an truy bắt.
bố vũ đừng mua nếu ko muốn tiền mất tật mang.
---------------
Admin đóng topic này lại đi

Last edited by a moderator:
Theo y học cổ truyền, cao xương ngựa bạch là vị thuốc quý có tác dụng đại bổ chỉ xếp sau cao xương hổ. Ngoài tác dụng với sức khỏe nói chung, cao xương ngựa bạch còn có tác dụng điều trị đặc trưng với 1 số bệnh lý cụ thể như viêm khớp, bệnh cột sống thắt lưng, bệnh hen phế quản, bổ dưỡng cho trẻ còi xương..

lấy từ dongyvietbac

có những con sâu làm rầu nồi canh, có một vài kẻ vì lợi nhuận mà sản xuất loại cao dỏm, một số người mua về dùng thì bị tiền mất tật mang
nhưng không vì thế mà quy tội cho tất cả các loại cao ngựa

nếu bác First có bằng chứng chứng minh loại cao của anh Đông bán là đồ "dỏm" thì bác đưa lên đây, rồi hãy phán những lời như trên.
tôi thấy một số thành viên trong diễn đàn bảo rằng bác First tốt, rằng bác First thẳng thắn ...
nhưng nói thiệt, cái kiểu ăn nói thẳng thắn không có căn cứ ấy chẳng khác nào mang danh ăn nói hồ đồ
thiết nghĩa , mod nên xoá bài viết của bác First phía trên, để không làm ảnh hưởng đến nội dung sản phẩm của anh Đông

Back