Cập nhật giá thỏ toàn quốc

Topic này Forum của chúng ta cũng đã có rồi,nhưng time wa thấy tẻ nhạt.Nay tôi lập topic mới để cập nhật thường xuyên giá Thỏ thịt và Thỏ giống.để anh chị em chúng ta những người nuôi Thỏ,bỏ ra công sức lao động,ko bị thương lái ép giá.Đồng thời nếu ai có đầu ra giá cả tốt,thì hãy thông báo ngay nơi đây,để giúp cho hội nuôi Thỏ chúng ta ngày một phát triển bền vững hơn.
Thân chào đoàn kết

Tuyên Quang, 80k/kg (mới hỏi tham khảo, chưa bán nên chưa có độ chính xác)

biên hoà
tho hoi 60k,moc ham co dâu 90k,khong dau 95k, tho rut xuong 120k,
tho con 120k mot cap.
Bác ở chỗ nào vậy... đang tính mua cặp về nuôi chơiCó ai ở Biên Hòa hum....Mình đang cần mua 1 cặp thỏ về nuôi chơi... đang sinh sản thì càng tốt

Tinh hinh la gia tho tu dau nam den gio van nam o muc 55k ko thay doi gi het. pakon nhung noi khac the nao a..?

Bình Thuận thì giá vẫn là 75k/kg giá bình ổn từ năm ngoái đến nay.

Ở Bến Tre giá được như chỗ bạn thì mình giàu to rồi. trong này lúc nào cũng thấp hơn. Cuối năm rồi trời lạnh thỏ đẻ ít nên đầu năm đến nay xuất thỏ thịt ít toàn là hòa vốn, lỗ công chăm sóc. hi

Ai biet o dong nai cho nao mua tho thit chi e voi . Gia nhui . Cho e sdt lun de e ll nhe . ThankAi biet o dong nai cho nao mua tho thit chi e voi . Gia nhui . Cho e sdt lun de e ll nhe . ThankAi biet o dong nai cho nao mua tho thit chi e voi . Gia nhui . Cho e sdt lun de e ll nhe . Thank

Last edited by a moderator:
Bến tre cứ 50-55k
Bạn Huynh o huyen nao za
ban co ban tho con k
Tinh hinh la gia tho tu dau nam den gio van nam o muc 55k ko thay doi gi het. pakon nhung noi khac the nao a..?
Ai biet o dong nai cho nao mua tho thit chi e voi . Gia nhui . Cho e sdt lun de e ll nhe . ThankAi biet o dong nai cho nao mua tho thit chi e voi . Gia nhui . Cho e sdt lun de e ll nhe . ThankAi biet o dong nai cho nao mua tho thit chi e voi . Gia nhui . Cho e sdt lun de e ll nhe . Thank

toi biet rat nhieu . dau ra hien nay vo han. tp hcm co noi mua 60 62 kg. giao tan noi. dau ra hien nay khong kho. nhung tuong lai. chung ta dang nuoi tu phat, se co ngay giam dap len nhau ma chet. ai can biet gi tui noi het . 0903374850. phuong

chổ em (xuyên mộc, BR_VT)loạn gia cac bac ạ, tùy thuộc vào từng ông lai, 72k/kg, 65k/kg, 70k/kg, V.V & V.V, còn thỏ ngoại thuần (kali, ne..) 50-->> 55k/kgcho em hỏi ti luôn, co bac nào đang nuôi thỏ ở Ngải Giao, Châu Đưc BR_VT cho em làm quen! (tiện giao lưu & tham quan) hihihih

Có ai biết giá thỏ ở quảng nam như thế nào không? Có thương lái nào mua ở khu vực này không cho mình biết với nhé.

Back