Cập nhật giá thỏ toàn quốc

Topic này Forum của chúng ta cũng đã có rồi,nhưng time wa thấy tẻ nhạt.Nay tôi lập topic mới để cập nhật thường xuyên giá Thỏ thịt và Thỏ giống.để anh chị em chúng ta những người nuôi Thỏ,bỏ ra công sức lao động,ko bị thương lái ép giá.Đồng thời nếu ai có đầu ra giá cả tốt,thì hãy thông báo ngay nơi đây,để giúp cho hội nuôi Thỏ chúng ta ngày một phát triển bền vững hơn.
Thân chào đoàn kết

Tình con thỏ thế nào rối cả nhà

mội người ơi cho mình hỏi tý; là dạo này tình hình đầu ra của con thỏ thế nào rồi ah? có còn tố nữa ko? chứ còn ở chổ mình dạo này sao ế wá ko bán được nên cũng chán định thanh lý đàng thỏ nghỉ nuôi đây.

mội người ơi cho mình hỏi tý; là dạo này tình hình đầu ra của con thỏ thế nào rồi ah? có còn tố nữa ko? chứ còn ở chổ mình dạo này sao ế wá ko bán được nên cũng chán định thanh lý đàng thỏ nghỉ nuôi đây.
nghề gì cũng thế bác ơi! GẶP thời thì thành công, wan trọng là mình đủ kiên trì để chờ thời cơ thôi!

biên hoà
tho hoi 60k,moc ham co dâu 90k,khong dau 95k, tho rut xuong 120k,
tho con 120k mot cap.

Chào các bác. Trước hết em xin cảm ơn bác chủ thớt đưa ra tiêu đề giá cả rất bổ ích,sôi nổi và thiết thực. Em có thắc mắc là sao không thấy các bác nuôithorở Miền Bắc vào tham gia nhỉ, Em rất quan tâm giá thịthoorrw khu vực Miền Bắco nhất là khu vực quanh thành phố Hải Phòng .
- Em xion chúc các bác thành công và quyết thắng:lol:

biên hoà
tho hoi 60k,moc ham co dâu 90k,khong dau 95k, tho rut xuong 120k,
tho con 120k mot cap.
Thỏ hơi 60k 1 con thỏ 2kg = 120n nếu đem làm thịt xong có đầu còn khoảng 1.2kg đến1.3kg giá 90n làm sao có lời được chưa kể công làm ?
Bến tre giá 42k nhưng phải năn nĩ van xin............ thằng lái mới xuống mua

Last edited by a moderator:
Thỏ hơi 60k 1 con thỏ 2kg = 120n nếu đem làm thịt xong có đầu còn khoảng 1.2kg đến1.3kg giá 90n làm sao có lời được chưa kể công làm ?Bến tre giá 42k nhưng phải năn nĩ van xin............ thằng lái mới xuống mua
Bac cung o Mo Cay dung khong? O ben tre co cho nao thu mua khong bac, may bua nay goi dien muon chay may luon ma khong ban duoc.

Bác chủ cập nhật giá tại địa bàn cho bà con biết đi bác.

Em ở thanh hóa , giá thỏ giống là 380k/1 con -> 760k / 1 đôi . Thỏ thương phẩm : 100- 120k /1 kg

Back