Cập nhật giá thỏ toàn quốc

Topic này Forum của chúng ta cũng đã có rồi,nhưng time wa thấy tẻ nhạt.Nay tôi lập topic mới để cập nhật thường xuyên giá Thỏ thịt và Thỏ giống.để anh chị em chúng ta những người nuôi Thỏ,bỏ ra công sức lao động,ko bị thương lái ép giá.Đồng thời nếu ai có đầu ra giá cả tốt,thì hãy thông báo ngay nơi đây,để giúp cho hội nuôi Thỏ chúng ta ngày một phát triển bền vững hơn.
Thân chào đoàn kết

quả này phải nợ lương tháng của nhân viên rùi :1^:
qua tết giá thỏ lên trả 1 lần :1^:

Bác Boi cho em hỏi bác có bao nhiêu nhân viên làm cho bác thế? sao khi nào em củng nghe bác nhắc nhân viên này nhân viên nọ....
Vậy anh nên cho nhân viên thôi việc được rồi đấy!

Last edited by a moderator:
Bác Boi cho em hỏi bác có bao nhiêu nhân viên làm cho bác thế? sao khi nào em củng nghe bác nhắc nhân viên này nhân viên nọ....

thằng này nói vớ va vớ vẩn
Nhân viên thôi việc anh sống với ai :blink:

tội nặng thế mà chỉ có lăng trùng chẻo thôi àh ... tội này phải cho nát mông lệch phau câu mới phải chứ ...
oánh thế nó chết mất, đang yếu lại gặp cuồng phong thì có mà đời thành tiên rồi

hoàng nói bậy ko àh .. cho nhân viên nghỉ thì ông chủ ngủ với ai hử ?

Vụ này cần xem xét lại tính khả thi của dự án. từ khâu triển khai đến khâu thực hiện đều có vấn đề mang tính mắt xích khó đỡ. Yêu cầu nhà tư vấn hoàng hà ra thực địa triển khai công việc.

thêm bác nữa :7^:
ông chủ, ông chủ cái búa :bash:
trại thỏ của boi chỉ có anh em với nhau, ko có nhân viên với ông chủ, nhá nhá :bash:

Last edited by a moderator:
vậy mà khi nào củng than mổi câu ko có tiền trả lương nhân viên là sao?
Nếu đả là anh em thì lo gì vấn đề trể lương hay thiếu lương....
thêm bác nữa :7^:
ông chủ, ông chủ cái búa :bash:
trại thỏ của boi chỉ có anh em với nhau, ko có nhân viên với ông chủ, nhá nhá :bash:

Con thỏ nuôi bằng rau và cỏ, ăn thịt thỏ có phải ăn rau cỏ ko nhỉ

chính xác đó bác. Như cá tra nuôi ở miền tây bằng phân người, mình ăn cá tra cũng là ăn phân mình
vậy gọi là vòng tuần hoàn siêu cấp

chính xác đó bác. Như cá tra nuôi ở miền tây bằng phân người, mình ăn cá tra cũng là ăn phân mình
vậy gọi là vòng tuần hoàn siêu cấp
kể cũng hay, cuộc sống là 1 vòng tuần hoàn khép kín khép đến nỗi mà trên vào dưới ra xong lại vào luôn

Back