• Dismiss Notice

Cây chó đẻ có tác dụng gì đối với người bị bệnh gan

Thảo luận trong 'Chuyện trò linh tinh' , 6/5/14

1. number3lucky Nhà nông nghiệp dư

Mình bị viêm gan A sơ cấp và ba mình sắc lá cây chó đẻ cho mình uống, nó rất đắng và khó uống. Mình không biết nó có tác dụng không nữa. Ai biết cho mình thêm thông tin nhé, xin cảm ơn

Đang tải...
    2. thanhbach

thanhbach Nhà nông nghiệp dư

Viêm gan A thì minh chưa biết chứ B thì thấy có hiệu quả đó, ba mình nói no có vị đắng nhưng ...ngon, uống riết ghiền luôn.

3. nuoide

nuoide thanquangninh.vn VIP

Nghề nghiệp:
      Bán Ba Kích Rừng
      Viêm ga A ... tất cả chúng ta hầu như ai cũng bị ...thậm chí bị do nhiễm cũng ko biết ... khỏi là sẽ ko bao giờ bị nữa ... nói chung ko thuộc diện nguy hiểm và lây qua ăn uống .... khi bị viêm ga do loại nào đi chăng nữa thì tế bào gan cũng bị ảnh hưởng ( tùy mức độ,tùy loại viêm) ... Trong khi cây chó đẻ cũng có tác dụng tốt bảo vệ tế bào gan nên bạn có thể uống được ...

Một bài thuốc nữa rẻ tiền và cực kỳ công hiệu với bệnh gan,Đó là cây chè tươi ... mua lá chè tươi về uống ... chỉ vài ngày đến hơn tuần là bệnh gan A của bạn tự khỏi thôi

Tại sao mình khuyên bạn uống chè tươi ... Vì chè tươi rất tốt cho gan,uống lại dễ,khi bạn bị gan A thì cần fải tiểu nhiều để thải virút... ngày uống 2 lít nước chè xanh rất dễ dàng trong khi uống 2 cái lít chó đẻ kia thì cực lắm

Đảm bảo với bạn chỉ cần chè tươi sau 1 -2 tuần bạn sẽ thấy mắt hết vàng ngay ... có thể mua đường gluco ( bán ở tiệm thuốc pha với chè tươi để uống cho mau khỏi bệnh)

PHMkhucthuydu thích bài này.