Cây thần kỳ - thú vị ngạc nhiên

• Thread starter hanghiemvn
  • Ngày gửi
quy mô công nghiệp đâu có thua kém gì nước ngoài,chúc mừng bác chủ trang trại mong có ngay được học hỏi mở rộng thêm tầm mắt

Mua trồng thử thôi. Cây ưa nắng ma trồng ở phan rang quê mình là hợp lắm đó.

HÔM OFF ở Biên Hòa mình có mua và chia cho nhiều bạn ăn thử trái thần kỳ, thật là thần kỳ như lời quản cáo của chị bán. Nhưng 1 điều thần kỳ mà chị bán chưa biết, hay cố tình không biết, là chị ấy nói , trái thần kỳ ương bằng hạt không bao giờ nẩy mầm lên cây con. Ôi rất thần kỳ.... là tui ương hạt lên rất nhiều cây con nè các bạn ơi. Cái này có thần kỳ hơn trái thần kỳ không nhỉ?
MÌNH XIN SỬA LÀ ĐỊA ĐIỂM OFF Ở TPHCM, CHỨ KHÔNG PHẢI BH

Last edited by a moderator:
HÔM OFF ở Biên Hòa mình có mua và chia cho nhiều bạn ăn thử trái thần kỳ, thật là thần kỳ như lời quản cáo của chị bán. Nhưng 1 điều thần kỳ mà chị bán chưa biết, hay cố tình không biết, là chị ấy nói , trái thần kỳ ương bằng hạt không bao giờ nẩy mầm lên cây con. Ôi rất thần kỳ.... là tui ương hạt lên rất nhiều cây con nè các bạn ơi. Cái này có thần kỳ hơn trái thần kỳ không nhỉ?

Chào anh , hiện tại trại giống cung cấp cây giống có 2 loại ( loại ươm hạt và chiết cành ) .

Theo mình thì anh là dân trồng kiểng thì sao lại tin lời của chị ta nhỉ . ^^ , nhưng nếu anh ươm bằng hạt không đúng kỹ thuật thì khoảng 5 tháng anh sẽ thấy cây nó như thế nào . Thân chào anh !

Last edited by a moderator:
Cha! Anh bạn này coi bộ chịu chơi dữ hen!
vui là 9 tiền là 10 hả? Nhưng phân bón tới 11 lận đó!

Back