chan nuoi nhim

• Thread starter nguyenduytuandaklak
  • Ngày gửi
N

nguyenduytuandaklak

Guest
TRẠI NHÍM DUNG YÊN EAKAR DAKLAK

DC: nga ba 68, ql 26 duong di nha trang_bmt
thôn trung tâm, xã eatih, huyện eakar, tỉnh daklak
dt: 0986664304 gặp anh Dung

Nhím giống cho các bạn nuôi chơi, rất nhàn hạ – nhưng cho thu nhập rất cao!!!
Thông thường Nhím đẻ 2 lứa/năm: 1 lứa 2con, cũng có thể là 3-4con.
Chuồng trại nhỏ gọn với 1-2con/1 ô chuồng 1m2. Có thể nuôi trên sân thượng họăc nhà sân vườn.
Thức ăn rất đơn giản: bạn có thể xin rau củ quả thừa, hư ở chợ về cắt bỏ phần hư, rửa sạch rồi cho chúng ăn. Nhím không kén chọn thức ăn, chúng có thể ăn tất cả trái cây, rau, củ hành tây, càrốt, khoai tây, măng, đu đủ, su hào, su su, ớt Đàlạt, hạt bắp, đậu nành, sắn lát…
Điều quan trọng là sức đề kháng của chúng rất cao. Qua gần 5 năm tôi nuôi chưa thấy chúng chết vì bệnh tật -> Bạn hòan tòan có thể yên tâm về đồng vốn mình bỏ ra không hề có rủi ro.

cân thanh ly trai nhim voi gia nhim thit

vo gia 250.000/1kg

TRẠI NHÍM DUNG YÊN EAKAR DAKLAK

DC: nga ba 68, ql 26 duong di nha trang_bmt
thôn trung tâm, xã eatih, huyện eakar, tỉnh daklak
dt: 0986664304 gặp anh Dung

Nhím giống cho các bạn nuôi chơi, rất nhàn hạ – nhưng cho thu nhập rất cao!!!
Thông thường Nhím đẻ 2 lứa/năm: 1 lứa 2con, cũng có thể là 3-4con.
Chuồng trại nhỏ gọn với 1-2con/1 ô chuồng 1m2. Có thể nuôi trên sân thượng họăc nhà sân vườn.
Thức ăn rất đơn giản: bạn có thể xin rau củ quả thừa, hư ở chợ về cắt bỏ phần hư, rửa sạch rồi cho chúng ăn. Nhím không kén chọn thức ăn, chúng có thể ăn tất cả trái cây, rau, củ hành tây, càrốt, khoai tây, măng, đu đủ, su hào, su su, ớt Đàlạt, hạt bắp, đậu nành, sắn lát…
Điều quan trọng là sức đề kháng của chúng rất cao. Qua gần 5 năm tôi nuôi chưa thấy chúng chết vì bệnh tật -> Bạn hòan tòan có thể yên tâm về đồng vốn mình bỏ ra không hề có rủi ro.

cân thanh ly trai nhim voi gia nhim thit

vo gia 250.000/1kg

Hiện mình có 17 cặp nhím bố mẹ
lâu rùi ko có ai gọi mua nhím ,mà nhím thì ăn nhiều quá ,bây h mình cần thanh lý

có người trã nhím bố mẹ : 1,7 triu/ cặp bố mẹ,,xin hỏi ỡ đâu mua cao hơn ,chỉ mình với

mình sẽ thanh lý hết

Back