chào toàn thể ace trong hội

• Thread starter gacon661
  • Ngày gửi
em là thành viên mới, e cũng mới tập nuôi gà có gì mong mn giúp đỡ e nhé cảm ơn mn

chia buồn cùng gà con, vì em đã gia nhập hội nhà nghèo. Nên chuyển qua hội nuôi bò hoặc lợn đi em.
bác nói vậy là không đúng rồi không phải nuôi con gà là nghèo nhều đại gia đi lên từ con gà đấy nuôi con gì không quan trọng mà quan trọng là phải biêt thời cơ và khi nuôi phải có lòng đam mê và quết tâm cao nói chung là còn phải tuỳ thuộc vào nhều yếu tô, theo em tự thống kê
để chăn nuôi thành công khoảng 80% là do mình và 20% là do ý trời
chia buồn cùng gà con, vì em đã gia nhập hội nhà nghèo. Nên chuyển qua hội nuôi bò hoặc lợn đi em.

hì cảm ơn bác,minh nghèo nên đi từ con nghèo vậy hì.lúc nào giàu được thì lại tìm con giàu hơn hehe
Hình như đây là Quý phải ko. Sao viết tin nào cũng bị bqt xóa hết vậy.

Hình như đây là Quý phải ko. Sao viết tin nào cũng bị bqt xóa hết vậy.
e cũng không biết nữa? hì cảm ơn bác nhé,gà đẹp đó bác mặt dù chưa co kn nhưng e sẽ cố gắn để nuôi thật tốt lưa đầu này.qua tháng tới bác bắt típ hộ e 200c nữa nhé

Gà đó mai ngừa new , 5 ngày sau nhớ ngừa gum vs cầu trùng nhé
e cũng không biết nữa? hì cảm ơn bác nhé,gà đẹp đó bác mặt dù chưa co kn nhưng e sẽ cố gắn để nuôi thật tốt lưa đầu này.qua tháng tới bác bắt típ hộ e 200c nữa nhé

Gà đó mai ngừa new , 5 ngày sau nhớ ngừa gum vs cầu trùng nhé
ok bác em ngừa new rồi.nhưng mà hum nay vừa die 1e rồi bác ạ, còn lại đang khỏe cả e cũng không biết là nó phát triển tốt ko nữa:bây giờ thì được bao nhiêu gam là ỏn hả bác, thank bác chỉ bảo

Làm vacxin mà ko chống street tăng cường sức khỏe thì có thể ra đi vài em là bt .
Rảnh rổi qua top nuôi gà ở huế tham gia cho đông

Back