chia sẻ kinh nghiệm trồng rau bằng đất trên thị trường...!

• Thread starter hieupham
  • Ngày gửi
Chào mọi người!
Nhà mình có em bé nên rất chú trọng trong việc trồng rau sạch cho nó ăn an toàn...
Qua gần một năm tìm hiểu và trồng thử nghiệm tất cả các loại đất sạch và đến hôm nay mình mới tìm thấy sự thành công thực sự trên giá thể hữu cơ Bio Soil của Nông Trại Xanh, do sử dụng hoàn toàn bằng hữu cơ nên mình yên tâm rất nhiều, mình kiểm chứng thấy trồng càng lâu cây càng tốt và trồng đến 3 vụ một số cây trồng đến vụ thứ 4 cũng được..
mình đã mua của các mặt hàng khác như: Tribat, better cây con ban đầu cũng nảy mầm lớn nhưng qua 10 ngày cây vàng và đứng im lun, còn gino thì đắt quá mình không xài nỗi,
nhưng với Bio Soil thì giá cũng khá mềm 32k/1 bao 20dcm3, trồng cây lên ban đầu hơi châm nhưng khi rễ phát triển thì bắt đầu lớn nhanh và mình cũng yên tâm hơn nữa!
Mình chia sẻ kinh nghiệm này cho mọi người để mọi người đỡ tốn tiền thay đổi nhiều sản phẩm cũng như yên tâm xài mà ko lo bất cứ vấn đề gì.
chúc bà con trồng được rau ăn ở nhà sạch sẽ!

bạn nói đúng! để mình thử nghiệm cái bạn nói xem sao? mà mua ở đâu vậy ak?

bạn nói đúng! để mình thử nghiệm cái bạn nói xem sao? mà mua ở đâu vậy ak?

mình quên cty đó ở Gò Vấp gần nhà mình lun, còn đại lý thì hỏi anh bán hàng kêu nhiều lắm...các bạn muốn hỏi thì gọi vào số 0936 488 739 nha, mình không rõ lắm...
chúc mọi ng buổi sáng làm việc vui vẻ...!

Last edited by a moderator:

Back