Chim chích chòe đất con

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
X

Xuan Vu

Guest
Hiện nay đã vào mùa chích chòe đất con rồi đây.
Loại đủ lông đậu kèo giá 260k/con, loại biết mổ ăn sâu giá 300k/con. Giá cả có thể hạ dần khi vào giữa mùa, và tăng lại lúc cuối mùa . Anh chị em có thích chơi chích chòe đất, thì hãy gọi sdt 0907938476, gặp Xuân Vũ . Đầu mùa rất đẹp và rất khỏe mạnh hi hi

đúng là bác đang chuyển hướng theo hướng đi hoàn toàn mới rồi hen. Từ máu lạnh chuyển qua máu nóng và hiếm rồi?? Không biết chim nuôi trong lồng có chịu ăn và mau lớn không bác. Hồi đó em có nuôi mấy con con thấy khó nuôi vô cùng? Vì nó không chịu ăn! hic

Mình ở Huyện Đức Huệ, tỉnh Long AN

--------

đúng là bác đang chuyển hướng theo hướng đi hoàn toàn mới rồi hen. Từ máu lạnh chuyển qua máu nóng và hiếm rồi?? Không biết chim nuôi trong lồng có chịu ăn và mau lớn không bác. Hồi đó em có nuôi mấy con con thấy khó nuôi vô cùng? Vì nó không chịu ăn! hic
Chim đầu mùa thì rất dể nuôi, khỏe mạnh. Nếu chim con nở vào 5al thì lại khó nuôi dể chết lắm bạn ơi. Nuôi từ đầu mùa đến đó, chim đã lớn thì không còn chết nửa

Last edited by a moderator:
Chào bác Xuân Vũ
EM ở Đồng Nai lận nên không thể mua chim của bác được. Nhưng bác có nhiều kinh nghiệm có thể chỉ cho em các lựa một con chim hay được không? nên mua khi chim còn phải đút cho ăn hay lúc tự ăn được? Mong được chỉ giáo.

Đất con nên chơi loại nuôi từ nhỏ lên, con bổi khó chơi lắm. mình không có thời gian nên mua con mà người ta ĐÃ NUÔI TỪ NHỎ LÊN VÀ BIẾT TỰ ĂN, CHO TIỆN.

Mình tính mua một em biết mổ ăn sâu, ko biết bác Vũ ở đâu vậy ? mình ở quận 12, hcm

Mình tính mua một em biết mổ ăn sâu, ko biết bác Vũ ở đâu vậy ? mình ở quận 12, hcm

--------

Hiện nay đã vào mùa chích chòe đất con rồi đây.
Loại đủ lông đậu kèo giá 260k/con, loại biết mổ ăn sâu giá 300k/con. Giá cả có thể hạ dần khi vào giữa mùa, và tăng lại lúc cuối mùa . Anh chị em có thích chơi chích chòe đất, thì hãy gọi sdt 0907938476, gặp Xuân Vũ . Đầu mùa rất đẹp và rất khỏe mạnh hi hi

Last edited by a moderator:
giá tại sài gòn ở các điểm kinh doanh chim kiểng là 200k/con đã tự ăn sâu

Tôi k gởi đi được và cũng không mang đi bán lẻ, chỉ bán sỉ thôi. AE nào có mua số ít thì hãy đên nhà tôi. hiẹn nay giá 140k/con

Chim của bác Vũ rất đẹp và rất khỏe mạnh :blink: :blink: :blink:
Sao bác thấy được hay vậy?

--------

Tôi k gởi đi được và cũng không mang đi bán lẻ, chỉ bán sỉ thôi. AE nào có mua số ít thì hãy đên nhà tôi. hiẹn nay giá 140k/con
Bác có thể cho tôi địa chỉ nhà được không?Cảm ơn và chúc bác đắt hàng!

Last edited:
Nhà số 30, đường 838,kp2, thị trấn Đông Thành, huyện Đức Huệ tỉnh Long An

Xin hoi bac vu, hien nay bac o dau de e lien he mua chim cua bac, bac cho e xin dia chi cu the duoc kg

Back