Cần mua chim cu gáy

nknhat

Tập sự
ae nào có chim cu gáy mồi cần bán để lại cho mình nha. Giá nhẹ nhẹ một chút, mình làm giáo viên nên thu nhập hạn chế lắm.

ae nào có chim cu gáy mồi cần bán để lại cho mình nha. Giá nhẹ nhẹ một chút, mình làm giáo viên nên thu nhập hạn chế lắm.
Mình có 1 con làm chim mồi thì khỏi chê, chỉ cần có chim về gần là anh chim này bo, gáy liên hồi. Mình thì chưa đi bẩy bao giờ. Nếu bạn quan tâm thì cứ reply lại cho mình.

Mình có vài con gáy rất ghê, giọng thổ...
Giá thì gọi mình để thương lượng nha bạn...

nknhat

Tập sự
Mình có 1 con làm chim mồi thì khỏi chê, chỉ cần có chim về gần là anh chim này bo, gáy liên hồi. Mình thì chưa đi bẩy bao giờ. Nếu bạn quan tâm thì cứ reply lại cho mình.
bạn có hình mà clip không. cho mình cái giá luôn đi. nếu được mình đến bắt luôn.

--------

Mình có vài con gáy rất ghê, giọng thổ...
Giá thì gọi mình để thương lượng nha bạn...
bạn ở VT xa mình quá. mình ở Bình dương lận

Last edited:
bạn có hình mà clip không. cho mình cái giá luôn đi. nếu được mình đến bắt luôn.

Do mình đang bận công việc ở TP, chim thì ở Tây Ninh, gần Củ Chi, nếu bạn không gấp thì cuối tuần tới mình về chụp ảnh sẽ gửi cho bạn. Nếu bạn muốn xem trước thì mình cho địa chỉ. Mình nghĩ bạn xem chim sẽ thích, mình sẽ bớt chút tiền xăng cộ, bạn đừng ngại.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH